Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boyport bank

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JASX, Oct 19, 2012.

  1. J

    JASX Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni na kazi member wa jf kwa yeyote aliyepigiwa simu na bayport bank kwa ajili ya interview naomba anipm
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Boyport=Bayport
    Bayport is not yet a bank,its a microcredit financial company!!
    Aku PM ili iweje?
    Una maswali ya interview umpe?
     
  3. S

    Stv Mkn JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna kundi kubwa la watu wamekimbia kazi hapo...wana miezi miwili hawajalipa watu uko mikoani..so take care!!
     
  4. J

    JASX Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for info
     
  5. J

    JASX Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx kuna vitu nataka nijue
     
  6. S

    SERVO SERVUM Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ku PM ndo kufanya nini?
     
  7. J

    JASX Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulipigiwa simu
     
  8. n

    nash koba Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pm/mp ndo mnyama gani?
     
  9. E

    Executivesister JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    yaani ni baada ya am ni pm lol
     
  10. E

    Executivesister JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    Kama una cha kufanya kwa sasa sikushauri ukubali ajira ya bayport,hata kama itakulazimu fanya utafiti kwanza isije ikakucost...
     
  11. J

    JASX Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx mkuu naomba unijuze zaidi kuhusu hiyo bayport nisije poteza mda wangu.
     
Loading...