Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOY or GIRL

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Easymutant, Jun 21, 2010.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wanajamii mnisaidie hapa mie na my wife wangu tunatarajia kupata mtoto miezi 7 ijayo,
    sasa twawaomba sana wenye kujua ni jinsi gani ya kupredict ni mtoto wa jinsia gani atapatikana
    msaada wapendwa....

    Aksanteni.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <LI class=navbit>Forum Public Forums Matangazo madogomadogo BOY or GIRL

    Sijui kama unaimanisha hapo Red?? i hope utakuwa umekosea mana wewe mgeni
     
  3. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani mngesubiri ifikapo miezi 5-7 mkapige utrasound mtakuwa na uhakika zaidi, ni mtoto wenu wa kwanza nini naona mnahamu sana,muombeni Mungu afya njema pia.Congrats!
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kweli nimekosea kuiweka hapa kwenye matangazo sijui jinsi ya kuihamisha, sasa moderator anisaidie,
    Mama Brian ni mtoto wetu wa kwanza huyu .......:smiling:
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    King of Kings mie mgeni hapa kweli nimekosea kuipost hapa sasa inakuwaje jinsi ya kuihamisha Moderator sianaweza saidia?

    Thenx
     
  6. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <LI class=navbit>Forum Public Forums Matangazo madogomadogo BOY or GIRL

    Sijui kama unaimanisha hapo Red?? i hope utakuwa umekosea mana wewe mgeni
    (King ingekuwa busara umsaidie basi aipeleka wapi hii topic)
     
  7. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana!
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hapa Mod ndo atamsadia kuipeleke JF Doctor kama cjakosea
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mh, hii kali, KUPREDICT!!! Labda uende kwa sheikh yahaya! teh teh, akili ya kukambiwa.................!
     
  10. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Its always more exciting to get a surprise!
    Why do u want to know now?Next time plan for the sex of ur baby before conception.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Kupredict ni ngumu sana, kama una hamu sana ya kujua jinsia ya mtoto nendeni kufanya ultrasound hapo mtakuwa na uhakika. Ikishafika miezi 4 tu jinsia ya mtoto inajulikana..........mie mwenyewe nilikuwa na hamu kweli ya kujua jinsia ya mtoto, sasa nipo miezi 5 najua jinsia ya mwanangu nipo so happy naomba kila siku Mungu anijalie nimalize safari salama.
     
  12. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Even with all science and all God still rules. Muhimu ni kumuomba Mungu awe mtoto mwenye afya njema, and normal, hayo mengine yote ni ya ziada. Ukimuuliza mzazi ambaye ana mtoto mwenye cerebral palsy - the gender is not important health matters more.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,857
    Likes Received: 9,408
    Trophy Points: 280
    Thank you! T!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mtoto yeyote atakayepatikana ni majaaliwa ya mungu..au mnaweza fanya UtraSound
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Google utapata njia nyingi za kisayansi na za kienyeji.
     
Loading...