Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boy genius in geography

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kakalende, May 22, 2008.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtoto kipanga!

    [​IMG]
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kakalende,
    Huyu mtoto naona baba yake na yeye huwa wanakaa na kuangalia ile picha ya AL Pachino ya SCAR FACE. Humo ndani kuna sehemu USA Army wanarusha bomu linaloongozwa ka laser light na kumuua BOSS mmoja wa UNGA. Laiti wangelikuwa na kuwarushia MAFISADI nyumbani kwao, ingelikuwa poa sana. Ufisadi unauwa kama UNGA na hata zaidi .....
     
Loading...