Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOXING: Klitschko Vs Derek Chisora.

Discussion in 'Sports' started by Mtazamaji, Feb 18, 2012.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimesoma habari za michezo mtanadoni naona kuna boing mzimbabwe leo anapambana na Klitschko.

    Since kuondoka kwa Tyson boxing imekuwa haina msisimko mkubwa tena kama ule wa zamani watu hatulali... kushudia masumbwi. Sijui wadau mnasemaje kuhusu hili pambano ... na hwa Klistco brothers......

    Naona jamaa (chisora ) katika picha ya pamoja jana na mshindani wake alimzaba kibao
    [video=youtube_share;KxHkJq1ICOE]http://youtu.be/KxHkJq1ICOE[/video]

    Haya wadau mlio karibu wa michezo specificaly boxing tupeane update za huu mchezo. na tukio

    pambano litakuwa mida saa saba usiku kwa saa za afrika mashariki
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    So Chisora ni nani ?
    Soma makala kamili hapa crunchsports.com
     
  3. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    This Chisora guy pounced on Klitschko's face in the middle of a press presentation where they were supposed to do face to face & head to head shots...Hopefully he doesnt get his a** kicked tonight.
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wenye net nzuri na hawana big screen karibu wanweza kutazma kwenye sreen ndogo kupitia internet kwenye haka ka-blog tovuti ka mazoezi ka mtazamaji . Ukifika huo ukurasa chagua others then tafuta mechi ya boixing iliyonadikwa [TABLE]
    [TR]
    [TD]00:45
    [/TD]
    [TD]Boxing: Vitali Klitschko - Dereck Chisora
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [h=3][/h]
     
  5. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wale wenye sky huko mamtoni nasoma kuwa mpambano utaonyeshwa kwenye channel Sky channel 456. Wenye supersopts live covarage ipo SS 2 on DStv. Maelezo mengine ya chisora yapo hapa
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Itakuwa saa ngapi wadau wa ngumi nisubiri nina dstv itaonyeshwa channel gani
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    soma comment ya juu mkuu nimeandika ni SS 2. hayao maelezo ni kwa mujibu wa Supersports.com kam kuna mabadiliko tufahamishane
     
  8. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nimeshakupata mkuu tuko pamoja
     
  9. L

    Leornado JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani pambano lishaanza majamaa wako vyumba vya kubadilshia nguo...huyu mweusi anaonekana kuw na kihere here sana mmh
     
  10. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Vp mtanange unaendeleaje? Hamna knockout?
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mlioko uso kwa uso na Dstv msitutenge wajamen!

    Tunawasubiria jamani!
    Hata mtu akidondoshwa round ya tatu usisite kutujuza jamani!


    Enzi ile unasikia hv:
    Mike Iron Tysoooooooooonnnn!!
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Usiwe na shaka utaletewa dondooo uzuri week end

    Kuna mwanamuziki kamaliza kuperform
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Na wale wenye madish yanayokamata aljazeera ipo pia aljazeera sports 3
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Enzi zile ukikosa usingizi ukakupitia uistuka unakuta replay. Lakini huu mpambao nafuu sabbu unafanyika Germany sio USA .diffenrce ya masaa sio kubwa na EAT
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huyu Klitschko ni mrefu sana . Nadhani hiyo imekuwa ni advantage kwake.

    Sasa Taaa zimewashwa ukumbi wa munich utakapaofayika mpambano kabla ya hapo ilikuwa giza tu

    Msema chochote ( MC) anawakaribisha wanandondi
     
  16. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Chisora ndio kaanza kuingia ulingoni anazomewa sana na mashabiki inaonekan wajerumani wanampenda klischko
     
  17. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wenye decoder za sky uko UK mechi iko free air channel 456
     
  18. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Klishsticko anaingia ulingoni kwa background ya kengele sio muziki. ..... lol hii kali
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nyimbo za mataifa ya wawakilishi zinapigwa.
    God save the queen wimbo wa UK (taifa analowakilisha Chisora ambaye kiasili ni mzimbanwe ) unaanza

    Then wimbo wa ukraine unafuata
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    haya jamani
     
Loading...