Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boxer

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by majuto mperungu01, Sep 29, 2012.

  1. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza wakuu hizi
    pikipiki aina ya boxer ziko
    fresh? Hazisumbui? Na bei yake
    ikoje na anaetaka kufanya
    biashara na mimi ani pm
    Nitashukuru kwa mawazo yenu
     
  2. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nayo ni ya kisiasa? watu wengine bana!!!!!
     
  3. Marry Hunbig

    Marry Hunbig JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 1,483
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bange za ukubwani mbaya sana!
    Hizi nazo ni siasa?
    Idiot!!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    mapovu yote hayo ya nini? Kwa kama mnajua mkamwelekeza kwa lugha ya kistaarabu mtachubuka?
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    mapovu yote hayo Mkuu ya nini? Kwa kama mnajua mkamwelekeza kwa lugha ya kistaarabu mtachubuka?
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    pikipiki ni messengers wa vifo tanzania

    ni death sentence........ pesa muhimu lakini tafakari imani yako na morals zako
     
  7. k

    kelao JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 4,057
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    baba mi mi ninayo,nimenunua juzi tu.kama upo vema nunua ni bomba,hazina madhara.ila kama unapiga kinywaji mkuu unajitafutia kifo.
     
  8. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    powa mkuu bei zake vipi? Wasije wakanilamba cha juu
     
  9. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siumezoea sigara nyota kila siku siku ukiletewa nyingine lazima uhare uharo wa maji
     
  10. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekuletea ya tawala au wale wengine wanaotupia kama migambo ungefurahiiii ninasababu yangu kuweka hapa
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    tatizo ni behaviour ya waendesha pikipiki. Hata wangeendesha motokaa kwa style yao mbona wangekufa pia?
    Pikipiki imekuwa msaada mkubwa wa usafiri for pple who cant afford taxis.
     
Loading...