Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bow Wow kwa kafunuka ana mtoto ila grammar dah!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kweli, Jul 8, 2011.

  1. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dogo Shad Moss aka Bow wow ameanika kwenye website yake habari njema kwamba ana binti wa miaka 3, huyu dogo born and bred Unyamwezini na alikuwa na private tutor anayemsomesha tangia ana umri wa miaka 7, nimeshangaa kuona muandiko wake ndio huu, naona Kanumba wetu kumbe ana afadhali sana.

     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mimi sijaona tatizo liko wapi hapa?
     
  3. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo hapo ni grammar mbovu, inaeleweka kwamba walengwa wake wakuu watafahamu, (hata mimi ingawa sio mlengwa nimefahamu) najua wengi tuna-text in free style lakini inapokuja suala la kuandika ili ufahamike inakuwa tofauti.
    Hivi wewe hujaona mapungufu ya kifasihi hapo? Simaanishi mtindo (style) namaanisha fasihi (grammar)
    There is a big difference between writing drivel or incomprehensible piece and writing slang, you can get away when you are talking like this but when it comes to writing, it simply become incoherent.
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni nani huyo mi mbona sielewi?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona mi sioni tatizo?!Huna haja ya kufikiria kujua nini anaongea...japo ameamua kutozingatia grammar na kuandika kama anavyoongea/rap bado anaeleweka bila ugumu wowote.Na hicho ndio muhimu...KUELEWEKA!
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hamna tatizo hapo, American English ndo ilivyo mara nyingi huwa haifati grammar.
     
  7. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Nia ya lugha ni kuwasiliana na kufikisha ujumbe kama ukumbe umefika mi sioni tatizo liko wapi
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Umeanza kusahihisha hata lugha za watu. Hizo ni lugha zao wanazotumia kuwasiliana na mashabiki wao. Thats how they get connected to their fans. Nenda pale halafu ujifanye unawasiliana nao kwa lugha yako fasaha uone kama utapata mashabiki. Wewe unaona mapungufu ya kihasihi kwa sababu sio mlengwa wa ujumbe wenyewe. Halafu nani alikuambia Amercani English inafuata kanuni za fasihi?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Dahhh
    Unasikilizaga rap music ...??
     
  10. m

    mtaalam. Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yuko dunia ya kikuda hajawa xposed!!!
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Dats black american english mkuu, they dont give a damn about grammar.
     
  12. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sssswwweeeeettttt!That's wsup brotha!!Hivi kumbe kuna watu hawajawahi sikiliza Rap! :(
     
  13. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ebonics!
     
  14. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Black americans esp the rappers use slang words! So it doesnt go with the grammar! Hajakosea chochote.. By the way "big up to bow wow"! Sasa amekua kiakili!
     
Loading...