Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Botswana hawataki wageni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ballot, Jan 19, 2012.

  1. Ballot

    Ballot Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu mnaopenda kwenda kutafuta maisha botswana fikirieni mara mbili'serikali ya nchi hii imeonyesha wazi haitaki wageni hasa kutoka africa lakini kila siku wamekuwa wakipokea wageni
    Kutoka india na china bila matatizo
    Kupata resdence permit na trading licence
    Imekuwa ni ndoto kwa wageni'nafikiri nimeanza kufikiri kurudi nyumbani'sielewi future yangu itakuwaje
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We ni expertriate au unataka trading Licence kuuza yeboyebo kama wachina wa kariakoo?
    Kwetu pazuri jamani...
     
  3. Ballot

    Ballot Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutaondoka tuwaachie ukimwi wao'wamezidi ubaguzi
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Poleni bana, unajua nchi za wenzetu wanataratibu ambazo zinawaongoza, hawaishi kama sisi tunavyoishi mgeni ajulikani na mwenyeji hajulikani, ukimtibua mwenye mamlaka dakika unaambiwa si raia
    Fikiria wapakistani wametoka kwao wamefanya kazi kwa kipindi kirefu hawana ID, wala leseni, wahindi ndo kama wako mumbai, wachina ndo usiseme, wasomali kila kona, wapemba na waunguja kila engo.
    Wazee wa itelijinsia wao wanadili na CDM tuu.
     
  5. Ballot

    Ballot Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the hunter mbona umetaja wapemba ina maana wao sio watanzania?
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi sio serikali ya jk inayoruhusu mchina kuja kuuza karanga huku,walalahoi watafanya nini kama sio kuwa wezi?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    home sweet home ..ubaguzi ni kitu kibaya kaka. I know how you feel guys
     
  8. Ballot

    Ballot Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    saint ivuga kumbuka maneno ya biblia mungu alipowaonya wana wa israel wasiwatende vibaya wageni waishio kati yao kwani wanajua moyo wa mgeni ulivyo!inauma japo tunakomaa lakini noooo
     
  9. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole mkubwa! Mbona hata hapa home nafasi za kuwekeza zipo tatizo mitaji tu! Na kama una hulka ya kukaa ughaibuni jaribu Rwanda inategemea unafanya nini kwa sasa.


    Welcome back home,mkuu.Matatizo ni yetu,usijali uvumilivu tu.
     
Loading...