Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Botswana: First African country to cut ties with Libya

Discussion in 'International Forum' started by Askari Kanzu, Feb 24, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Botswana cut diplomatic ties with Libya

    w510.jpg

    Botswana has cut diplomatic relations with Libya in the wake of the country's crisis.
    Botswana's foreign minister, Phandu Skelemani, told BBC Focus on Africa's Sophie Ikenye why his government had decided to take this action.

    "When Africa is burning and the African Union is silent you begin to wonder whether this Organization is serious" - Phandu Skelemani

    You can listen to the whole interview here:
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "When Africa is burning and the African Union is silent you begin to wonder whether this Organization is serious" - Phandu Skelemani

    I real like this comment, sijui waafrica tumelogwa wote kimyaaa!!!!
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanaogopa sasa watachacha kwa sababu Gadaffi alikuwa anachangia fungu kubwa la fedha AU kila mwaka!
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    well done botswana sasa tuone kama akina jk watafuata ama wataendelea kubusu makalio ya ghaddafi.
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280

    Si alitaka waungane. Rais mwizi alipewa magari unafikiri atasema nini? Na bado wako hao wengine wanashabikia tuungane na manyang'au.
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    weee.. nanai JK ? atajaribu?
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Hawajalogwa wote wanafanana na Gadhafi kwenye uongozi wao. Wanaogopa wakitoa tamko litakuja kuwabana wao siku za usoni. Kwa hiyo ni bora wakae kimya.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Botswana ni nchi yenye viongozi makini na wenye kujali nchi yao na wananchi wao, Sishangai kwa hilo kwani hata Mugabe aliuonja moto wa Botswana. Viongozi wa Botswana ni wenye busara na hekima kuliko ma-criminal wote wanaijifanya viongozi kumbe ni wanafiki kama Fisadi wetu Kikwete ni Mnafiki asiye na haya. Botswana ni nchi inayoheshimika kuliko nchi zote Africa.
     
  9. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    JK avunje uhusiano wakati Nyumba za Kilosa hazijakamilika? sahau ndugu ataugulia kimoyomoyo
     
Loading...