Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Botro pati pati za kutongozana mnazikumbuka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Aug 19, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Polen mliozaliwa hivi karibuni'wenzeni tulianzishaga pati za kutafuta wenza
    ingawa weng waliishia kupotozeana muda na leo wanakutana kwenye shere kila
    mtu na bwana wake anyway ni moja ya maisha....je leo hiimbadala ni nini?

    Nakumbuka wakiimba wimbo mtu uanajifanya kwenda kucheza kwelihuo wimbo
    huku unamsogelea unaemuitaji baada ya muda mkiwa mnacheza unaifwata nyimbo
    kidogo kama unaijua alafu unajifanya kumsalimia bibie gafla mnaondoka hata kabla pati
    aijaisha wapi sijui...ila wengi walikamatika sana ingawa leo wako na familia zao nyingine

    nawatakia mabinti wote waliochomoaga hizi pati na leo wako kwenye ndoa zao furaha njema
    na bigup bila kusahau wale waliokamatika wasikate tamaa na kufikiria muda wao yaliopita
    sindwele tugange yajayo.....angalia maisha ya mbele usifikirie kwa nini ulimwacha yule
    kisa shida unayopata kwenye ndoa huyo ndio umeandikiwa wako milele baanana nae

    jion njema jaman
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Bottle party zilikuwa noma... Mziki bure ila kinywaji unajinunulia! Ole wako uwe hujachangisha hela za tuition afu uzame kwenye party kichwakichwa...
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaa, kuimba... Halafu lazima uendane na bit kdg hachomoi
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe upo darasa la ngapi?
     
  5. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu mzima huyu, mpaka aongelee botle party?mie mwenyewe nilikuwa nawaona tu ndugu zangu wakubwa wakiwa wanaenda, badae ziliisha kabisa
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa chagga people hii haikuwepo,ni ilikuwa kuvizia tu,unapiga mtama unajibebea unapeleka home,hakuna wa kuhoji kwa nini umemteka binti wa watu.
     
Loading...