Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boti yazimika baharini leo mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Manyanza, Sep 14, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Boti ya Sea Express inayofanya safari zake kati ya Zanzibar-Dar, Dar-Zanzibar.
    Imezimika ghafla ikiwa inaelekea jijini Dar,
    kwa mujibu wa rafiki yangu ambaye alikuwa ndani ya boti hiyo amesema; boti ilipofika karibu na kisiwa cha Chumbe, injini zote zilizima, umbali kutoka Bandari ya Zanzibar mpaka kisiwa cha chumbe ni kama KM 10. Lakini baada ya muda injini za boti ziliwaka na boti ikageuza kurudi bandari ya Zanzibar.
    Taarifa zisizo rasmi zinasema Meli ya MV Serengeti nayo imeungua moto. Nitawajuza zaidi.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh Manyanza bora zisiwe hivyo maana hii ni balaa
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa majira ya saa mbili saa za bongo.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    thanx kwa kunisahihisha maana rafiki yangu kanipa info majira ya saa 7 inawezekana alikuwa amechanganyikiwa.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    More update plz....hiyo serengeti ndo ikiyoopoa maiti toka mv spice?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa mwendo huu itabidi usafiri wa asili uruhusiwe ili kupunguza haya majanga...
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    baa zinachomwa, meli zinazama,boti zinazima, watu wanakufa vyote tumsingizie Mungu mbona ulaya haya hayapo
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna watu/mtu hajatimiza wajibu wake. Hivi SUMATRA hapa wanasemaje?
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wakuu mtujuze ya kweli hayo ya MV Serengeti, mwenye taarifa please.
     
  10. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Hata kuungua kwa bar nako tumsingizie Mungu?
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    MV Serengeti, ni moja ya meli zinazoenda huko Pemba na lenyewe limechoka, ilikuwa ya Bakheresa akaiuza kwa 400 millions tu,
    inasemekana kwamba siku ambayo MV Spice Islander inazama hii MV Serengeti iliiona na zilipishana lakini ilishindwa kusaidia lolote maana ilikuwa imejaza kuliko ile iliyozama.
    Yaani hata kama ingeongeza mtu mmoja tu na yenyewe ingezama.
     
  12. K

    Kalila JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungu atuepushe
     
  13. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    haya tuna subiri tamko la serikali na tume iundwe mara moja.....maana ndiyo zao
     
  14. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Malipo ni hapa hapa Duniani...walitutendea mabaya wamelipya mabaya....
     
  15. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    SUMATRA walifukuzwa huko Zanzibar inamaana shugulizao hazi husianai na zanzibar...
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    More news jamani kuhusu Mv. Serengeti kama kuna mwenye data kamili tujue imeungua ama lah!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmmmh sasa hii presha nyingine mbona makubwa haya duh ????????????????????
     
  18. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    si sahihi kwa baadhi yetu kuhusisha kuchomwa kwa baa na ajali zinazotokea znz tukumbuke hata wabara wapo znz tena wengi tu
     
  19. B

    BILLY2TRY Member

    #19
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    vyombo vingi vya usafiri havina ubora!!
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mh! Kazi ipo!
     
Loading...