Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boti yalipuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shy, Apr 15, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tumepata habari kuwa kuna boti toka tanga kwenda pemba imelipuka/imewaka moto leo alfajiri imeua watu 70
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Shy Habari yako!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh imeua watu 70? Mbona habari zinatatanisha? Nway poleni wahanga wa boti hiyo.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Salama tu unaendeleaje
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mod's hii iwekwe kwenye habari mchanganyiko.
    Shy tupe more details.....
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mod's hii iwekwe kwenye habari mchanganyiko.
    Shy tupe more details.....
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Shy!

    Hiyo habari ni muhimu kuijua ila naomba tupatie habari kamili tafadhali!..Ukiipata yote ongezea hapo!
    Inasikitisha kama tukio hilo limetokea!..
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ok dear am trying my best
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    source?
    kama imelipukia katikati ya bahari nani aliyeleta taarifa, then kuna uokoaji wowote? majeruhi watazikwa wapi?
    Kama ni kweli biti imelipuka (hitilafu au ugaidi) natoa mkono wa pole kwa waathirika na walionusurika wapate nafuu mapema huku waliopoteza wapendwa wapate faraja kwa Mola
     
  10. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni boti ya kibiashara au boti-mtumbwi au ni mashua za waswahili!!???? Au isijekuwa ma-suicide bombers wako mazoezini!!!

    Anyway, pole kwa wafiwa.
     
    Last edited: Apr 15, 2009
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taarifa zilizopatikana sasa hivi kutoka polisi tanga ni kuwa waliokufa idadi yao inakadiriwa kufikia 20. Watu 13 wameokolewa so far
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Boti yenye jina Amana Pemba, ilikuwa na mizigo na abiria kama 40 hivi. Inaaminika kuwa moto ulianza kuunguza magodoro na kudakia kwenye mizigo mingine
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tushikamane kuwaombea majeruhi na wafiwa
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vema sana. lakini wakati tukiomba, nadhani umefika wakati wa kuwa na tafakuri ya kina, itakayotusaidia kuwa na mipango na kuepukana na ajali hizi au kuwa na mipango ya kukabilina nazo pale zitakapotokea.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Apr 15, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Msanii majeruhi hawazikwi mkuu.

    Imelipuka bada ya injini yake kupata moto na kuunguza magodoro yaliyokuwa yamewekwa karibu na injini hizo. Ni kutoka Breaking news ya Radio One mchana huu
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inaelekea ni ya kibiashara kwa sababu ipo pia inayoitwa Amana Tanga ambayo inamilikiwa na mmiliki wa Amana Pemba. Kwa bahati nzuri, wakati ajali inatokea, Amana Tanga ilikuwa karibu na eneo hilo ikitokea Pemba kuelekea Tanga na ndio walisaidia kuwaokoa hao watu 13 (wafanyakazi saba na abiria sita ambao wamelazwa Bombo
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mungu tusaidie ajali hizi mpaka lini?
    Marehemu wapumnzike kwa amani na tunawaombea majeruhi.
     
  18. k

    kizimkazi Member

    #18
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    tofauti ni nini?
     
  19. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole kwa wafiwa!

    Pemba usafiri wake wa maji sio mzuri hata kidogo! Kama kungekuwa na biashara nzuri nadhani wafanya biashara wangeweka boti za kasi! Lakini kwa sababu msukumo wa biashara ni haba na mchanganyiko wa siasa zetu ni vyema dola ifikirie jinsi ya kutatua maswala ya usafiri pemba!
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,107
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Duh! Hii inatisha!! Hivyo viboat sidhni hata kama vinafanyiwa maintenance bali ni kuwekwa baharini na kuhakikisha wanakusanya michuzi kadri wanavyoweza. Watu sasa Zenj itakuwa kwa ndege tu. Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi.
     
Loading...