Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boti yagonga jahazi Dar, mabaharia 10 chuchupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muheza2007, Jun 28, 2010.

  1. m

    muheza2007 Senior Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka kwa Michuzi.


    HABARI ZIMETUFIKIA SASA HIVI ZINASEMA KUNA AJALI YA MAJINI IMETOKEA KATIKA BANDARI YA DAR ES SALAAM KARIBU NA FERI AMBAPO INASEMEKANA BOTI YA ABIRIA IENDAYO KASI IMEGONGA NGALAWA NA KUISABABISHA IZAME. JUHUDI ZA KUOKOA WALIOKUWA KWENYE JAHAZI ZINAENDELEA. TIMU YA GLOBU YA JAMII IKO ENEO LA TUKIO NA HABARI ZAIDI BAADAYE
     
  2. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nipo mitaa hii ngoja nifuatilie niwaletee habari
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ooooh...God!...Okoa roho za hawa marafiki!...Sifa na utukufu ni kwako!
     
  4. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Is this some thing to be posted on this forum (politics)??
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Eee Mungu pishilia mbali balaa hili
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    hakuna aliyekufa, boti hiyo (Seagull) iliyokuwa inakwenda Zanzibar iligonga jahazi lililokuwa linatoka Znz kuja Dar likiwa limebeba empty crates za bia, watu 3 waliweza kudandia hiyo boti na wengine 7 waliokolewa na wavuvi wa maeneo ya ferry...kamanda Kova kawapatia simu wale wote walionusurika ili waweze kuwasiliana na ndugu zao baada ya simu zao kuzama baharini
     
  7. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na ashukuliwe Mngu kwa kuwanuru, wahanga
     
  8. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    great preta
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Boti ya Seagull ifanyayo safari zake kati ya Dar es Salaam na Zanzibar ikiwa imegonga Jahazi lililokuwa likitokea ng`ambo ya pili kwa upande wa Kigamboni.



    Mabaharia kumi waliokuwa kwenye jahazi lijulikanalo kama Asilojua wamenusurika kufa baada ya kugongwa na boti ya abiria ya Seagull na kuzama eneo la Feri, jijini Dar es Salaam.
    Akisimulia tukio hilo, nahodha wa jahazi hilo, Musa Machano (35), alisema kuwa, ajali hiyo ilitokea jana saa 6:00 mchana wakati wakitokea Visiwani Zanzibar kuja Dar es Salaam.
    Alisema boti hiyo ilikuwa ikitokea Dar es Salaam kuelekea Zanzibar.
    Aliwataja mabaharia walionusurikia kuwa ni Nassor Mohamed (18), Hamis Shauri (20), Hamis Makame, Faki Shauri (30), Haji Shaban (24), Kaimu Amri, Mati Shauri (32), Rashid Fumu maarufu kama Chidi (15), Haji Musa (25) na mwingine aliyetambuliwa kwa jina moja la Hamisi.
    Machano alisema wakati jahazi lake likiwa upande wa Kigamboni aliona boti hiyo ikija kwa kasi mbele yake na alijaribu kutoa ishara kwa naodha wa boti ya Seagull ili apite nyuma yao lakini hakufanya hivyo.
    "Alitugonga ubavuni na kutukokota kama mita kadhaa na hatimaye tulizama," alisema.
    Alisema baada ya kuwagonga boti hiyo iliendelea na safari.
    Alisema watu wanane akiwemo yeye walifanikiwa kuogelea na kuokolewa na wavuvi wa samaki wa eneo hilo.
    "Kuna wenzetu watatu akiwemo mmoja ni mtu wa makamo ambao tumeambiwa walidandia boti ya Seagull, bado hatuna uhakika kama wapo humo au la," alisema.
    Alisema jahazi walilokuwa wakilitumia ni la kubeba mizigo na kwamba walitoka visiwani humo Jumamosi iliyopita.
    Alisema wakati wa tukio hilo walikuwa na kreti tupu za bia na soda zaidi ya 1500 ambazo walikuwa wanazileta Dar es Salaam kwa ajili ya kununua vinywaji.
    Alisema mali nyingine walizozipoteza ni pamoja na simu za mikononi ambazo Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova, aliyekuwa eneo hilo, aliahidi kuwapa simu mpya.
    Alisema mali nyingine ni pamoja na fedha pamoja na mabegi yao ya nguo
    Akizungumza na waandishi wa habari eneo la tukio, Kamanda Kova, alisema wanaendelea kufanya mawasiliano na upande wa Zanzibar ili kujua kama ni kweli mabaharia watatu walipanda boti ya Seagull baada ya ajali.



    CHANZO: NIPASHE

    Boti inagonga Jahazi kisha inaondoka kama hapajatokea kitu? Huu Kweli ni Ubinadamu?
     
  10. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    La Hasha Huuu si uuungwana! Itabidi wawajibishwe.
     
Loading...