Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOT yazindua sarafu ya tsh 50,000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Nov 30, 2011.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Benki kuu ya Tanzania BOT imezindua sarafu mpya ya Tsh 50,000/= iliyotengenezwa kwa madini ya fedha ambayo itauzwa katika mabenki kwa ajili ya shamrashamra za miaka 50 ya uhuru je wachumi mliobobea mnalionaje hili na hali ya uchumi wetu ulivyo kwa sasa je ni nani atakubali yaani ununue sarafu ya kufungia chumbani khaaaa!!!!! source tbc jambo leo saa 1 asbh.
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni Tbl au BoT, Tanzania breweries Limited au Bank of Tanzania!?
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe sielewi kwani TBL c ndo haohao BOT fedha inatolewa na BOT tunakunywa bia za TBL na TBL wanapeleka hela BOT aaaghhh sielewi
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    TBL?

    Hangover bana!

    Hizi Castle hizi.........dah!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mboni husomeki?
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    teh teh teh, binti kaamka na hangover za Safari lager! Msamehe tu, alimaanisha BoT!
     
  7. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mi wala siwaelewi, ngoja nkanjwe supu sahizi
     
  8. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Indicators moja wapo kubwa ya hela kushuka thamani kwa kiasi kikubwa ni kuwa na sarafu au note moja yenye figure kubwa!so ni kwa ajili ya maonyesho tuu,!au italetwa kwenye money circulation!??
     
  9. Losomich

    Losomich JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hayo yanasababishwa na kasi ya kushuka kwa thamani sh. Tz dhidi ya dola. Kwa sababu jinsi inavyoshuka kwa hovyo utadhani mtu mwenye tumbo linaloendesha.
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ni dhahiri kbs ya kwmb UCHUMI imezidi kudidimia, mpk leo jirani wetu Kenya hawana hata noti ya shilingi 10,000 halafu hawa mafisadi wanatuletea ujinga wao. ACHA WATATUMIA WENYEWE,wajinga wakubwa!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani, eleweni thread!

    Hii noti ni just ceremonial denomination, na haitaingia kwenye mzunguko wa fedha!

    Ila kitendo cha kutengeneza sarafu hii mimi nakiita ulevi tu, maana ni kuchezea rasilimali za nchi, na kutafuta means zote za kujiongezea kipato 'kichafu' kwa baadhi ya maofisa wa BoT!..

    Sarafu hiyo itasaidia nini!

    Eti kwaajili ya kusherekea niaka 50 ya UHURU,, uhuru wa nani?, nani yuko huru?, nani ameshauri upumbafu huu, na nchi inayosherekea uhuru huu ni ipi, kuna Tanganyika hapa?, Wakoloni weusi wameenda wapi!, ....my hairs!

    Ni wangapi(percentage-wise) ya waTanzania watakuwa na uwezo wa kuinunua fedha hiyo kwa purpose ya kuiweka mchagoni kama pambo?

    Lakini watangulizi wetu walishasema kuwa dalili ya mvua ni mawingu!...ukiona inatengenezwa sarafu ya denomination hiyo ujue kuwa hiyo idea ndiyo iliyopo vichwani mwa maafisa hawa, na believe me or not, this note is on the pipeline, and soon or later you will test its bitterness!

    Shenzi kabisa!
     
  12. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii
     
  13. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jamani eeh, hizo noti hazitatumika kwa malipo. Ni mbwembwe za walioshiba ktk kusherekea Miaka 50 ya UHURU wa kujichotea hazina ya Taifa bila kuulizwa. Unanunua NOTI yako, unaiweka kwenye fremu na kuipamba chumbani.

    Kwa sisi ambao hatujapata uhuru bado, kwetu ni kama kejeli. UHURU wanao mafisadi na familia zao na kudhihirisha hilo subiri uone kama kuna litakaloendelea kwa Jairo Luhanjo & CO Exploiters (T) LTD
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama wamezindua hiyo inamaana inatumika au ni kwa ajili ya maonyesho tuu?? Huko ni kushuka kwa uchumi vibaya sana angalau ingekuwa ya 20,000/= lakini from 10,000/= to 50,000/= shilingi itakuwa thamani imeshuka sana
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tanzanian Economy BYE-BYE
     
  16. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakitaka watoe hata ya LAKI moja kabisa ili nisiwe nahangaika nikiingia bar.
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
     
  18. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sarafu kwa jina jingine ni noti?
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana, sarafu ni tofauti na noti.
     
  20. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    heheh mwita 25 bana....
     
Loading...