Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BoT na noti mpya 2009

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Invisible, Dec 20, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tender: Printing of Bank notes
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Tangazo hilo ni uthibitisho wa tranparency kwenye kila zote kubwa kubwa na maadam inasimamiwa na WB hakuna chance ya mazingira ya rushwa wala makampuni ya ma midlemen. This will be a clean deal.
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Overview:

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Dec 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Take a closer look:
    [​IMG]
    [​IMG]

    Then
    [​IMG]
    [​IMG]

    And:
    [​IMG]
    [​IMG]

    And:
    [​IMG]
    [​IMG]

    Then
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,266
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu Invisible, hivi wameamua kuchapisha noti zingine ili kuondokana na sahihi ya B.P.Mramba? au wanasababu nyingine. Tehe tehe tehe noti zenyesahihi ya fisadi Mramba na Mrehemu Balali zinatoweshwa!!!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Dec 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tender yenyewe imetangazwa JUZI (18th Dec 2008) na huenda highlights zilizotolewa na watanzania zimeleta mantiki ya kuchukua hatua kama hizi haraka kwa manufaa ya Taifa. Noti hizi zilizidi kufojiwa na 'inasemekana' hata Manji ana ka-kiwanda kake ka kufyatua noti za 10,000/- maeneo ya Temeke.

    Aidha, sahihi za wahusika nazo ziliongeleka hapa:

    http://www.jamiiforums.com/business-economic-forum/20776-kwa-nini-tusichapishe-hela-mpya.html

    hasa maeneo haya:



     
  7. C

    Chief JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2008
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    I hope wataongeza noti ya denomination kubwa say Shs 20,000.
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Dec 22, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Am still not praying for it!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa wabongo tulivyo tender inatangazwa kumbe alisha chukua mtu long time hii ni kama zuga tu.
     
  10. C

    Chief JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2008
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Why? Nafikiri ni bora ili kupunguza kutembea na mabulungutu ya noti ukitaka kufanya shopping. Maduka machache yanapokea debit/credit card.
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Dec 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na ukipigwa roba ukiwa na noti chache zenye thamani ya Tshs 1,000,000/= utajisikiaje? Urahisi wa kubeba nao una athari zake mkulu! Hapa siandiki kama mchumi ila naamini wachumi wanaweza kutanabaisha nini athari za kuwa na noti za thamani kubwa kama za Zimbabwe.
     
  12. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2008
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pesa zinatoka WB lakini Tender Board yetu, kamchezo kanawezekana hapo
     
  13. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2008
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kamchezo kama zinatumika world bank procurement procedure ni kagumu sana,kumbuka wao wana oversee zoezi zima japokuwa wabongo ndiyo wanaofanya process yote.World Bank wako strict sana katiuka mambo haya.
     
  14. C

    Chuma JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nasikia wanajiandaa kutoa NOTI ya Laki 1....otherwise tusubiri....maana maneno ya mtaani nayo....
     
  15. T

    Tango Member

    #15
    Dec 29, 2008
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nafikiri kuchapisha noti mpya ni kuongeza tu mzigo wa gharama. By the way Worldbank wnatukopesha kuchapa noti kwa nini awatukopeshi tujenge viwanda ana kujenga research centres? Wanatoa soft loan na wako kibiashara na ningefurahi kama watasaidia mambo ya kuwainua wananchi wa kawaida. Mfano wangetoa fedha za kununulia matrekta mtatu kwa kila kijiji Tanzania ningewapa shavu kuliko kufadhili kuchapa noti mpya.
     
  16. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #16
    Jan 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    BoT to introduce new banknotes

    By Mkinga Mkinga
    Source: The Citizen
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    So JF we had this in mind before!!!!!!!!
     
  18. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Lakini hiyo tenda hawakuitangaza kwenye magazeti ya Nyumbani na wala wakati inawekwa hapa sikuiona kwenye website ya BoT, nikachukulia Invisible mwongo tu, basi nimekubali wazee
     
  19. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Invisible,

    Between the line una uhakika Manji na akiwanda cha kutengeneza noti za shilingi 10,000 au ndiyo story za kijiweni?
     
    Last edited: Jan 8, 2009
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kama anavyosema Fidel, wabongo wamakwisha chukua chao mapema hasa mkijua kuwa watu wa WB nao wanajulikana sana kwa kuchukua commission za 10%i na hawa jamaa wetu waliopo BOT si wametoka huko huko!! Hiyo advertisement ni kifumba macho tu.
     
Loading...