Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOT lini hela za zamani zitaisha kwenye mzunguko?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingxvi, Apr 26, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toka hela mpya zimeingia kwenye mzunguko ni mwezi wa 4 sasa tunaenda wa 5 lakini cha kushangaza hela za zamani bado nyingi kwenye mzunguko kushinda mpya.nchi inakuwa na hela aina mbili? Hii ni hatari sana kwa nchi Mbona mwaka 2003 zilipoingia hela mpya kwenye mzunguko hazikukaa sana kama hizi? Tuambie lini zitaisha kwenye mzunguko hizi hela?
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naona kama wamesitisha kuziweka kwenye mzunguko zile pesa mpya! Quality ya pesa mpya ni poor, sasa hivi nakutana nazo zimechakaa kuliko za zamani! Nadhani kilaza Mkulo ameambiwa azipige stop. Hata kwenye ATM zinatoka za zamani tu!
     
  3. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dah yan pesa mpya hazipo kwenye kiwango kabisa zmchuja balaa kama jero jero ni aibu zmchka sna
     
  4. D

    Dalley New Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wahusika wanapaswa wawajibishwe,kwani kuchapisha noti mpya ni gharama kubwa sana,sasa hili la kuchapisha noti gharasha siyo ufisadi kweli??
     
  5. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wrong statements. Jamani unajua benki kuu wana akili timamu. Wakiziweka zote mara moja watu wataumia. Inflation itakuwa due to high money supply. Tuna avoid these consequences. Kwani mnazitaka za nini. Kwani za zamani zinakataliwa na wafanyabiashara. Yaonekana nyinyi ndo mnasambaza feki
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Usituletee siasa hapa hizo noti ni poor quality,hazifai kabisa halafu we unae tetea huu uozo ni nani?
     
Loading...