Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOT Kutumia Mil 500 kupiga picha za vigogo ilikuaje??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sekulu, Jun 1, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF nimesikia BOT imetumi shilingi millioni 500 kwa ajili ya kupiga picha za vigogo wake, Hapa nashindwa kuelewa ni picha gani walizokua wanapiga.

    Source: Tanzania Daima Leo
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    may be walikwenda kwenye mini-vacation mwezini
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wale waliotumia mil 300 kununua bites kama karanga na korosho kwa ajili ya kuwakarimu wagen wanaotembelea kwenye IDARA YAO?hii tanzania bwana
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimesikia kwenye uchambuzi wa magazeti

    Tanzania ni nchi isiyoitaji misaada ya wahisani ni bora tufungiwe misaada yote kabisa ili tumalizane kiwake kabisa haiwezekani upuuzi huu.

    labda hiyo tenda ya kupiga ilichukuliwa na RZ 1 ili kuboresha kiwango cha picha.
     
  5. M

    Moris Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!jaman hii kweli?mil.300 kwa ajili ya bites!!!!lazma 2fanye k2 wa tz.
     
  6. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wote wanastahili adhabu ya aina moja but how come Picha zifikie mil 500 kweli??, kwa uchumi gani jamani??

    Kiukweli hatuhitaji Msaada wowote ule

    Dah, Nilimuona Ndulu Jana Nilishindwa kula, nilikua najisikia Kichefu chefu!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    furniture 40billions,ukarabati 5billions wakati hospital hazina dawa,vitanda manesi,hawana motisha wa kazi.wana jf mnajua kuwa serikali hutoa just 40bilions kununua madawa kwa mwaka mzima kwa hospitali zote nchini,sasa bot wananunua furniture
     
  8. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    zitakuwa picha za digito tu hizo.Maana nasikia ni bei mbaya
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamani nchii hii ina pesa za kutosha saana kuboresha maisha ya mtanzania lkn kuna watu wachache wanafaudu utajiri wetu. ndo maana tunataka katiba mpya ili tuitoe CCM madarakani na tuweke watu makini huko.
     
  10. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante kaka, Picha za Digital Ni garama sana??, kweli BOT Kiboko
     
  11. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa hakuna Umasikini Tanzania hata kidogo!
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duhhh........labda ni CT scan
     
  13. T

    T.K JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndi maana watambamabana milele CCM isitoke madarakani, maana siku itakapotoka segerea na Ukonga kutafurika!
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ELFU 100,000 KILA MOJA , DIGITO BEI YAKE NOMa
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii Serikali yetu ni MARIMBUKENI WA MATUMIZI, NCHI MASIKINI BT MATUMIZI KM SERIKALI YA KITAJRI, Realy Nashangaa pia!
     
  16. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jamani!!

    Mungu wangu wee, nimepatwa na bumbuwazi!!
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni gharama ya picha zote zilizopigwa tangu tupate uhuru au napata kizunguzungu kuelewa na picha hizo zinamanufaa gani kwa uchumi hadi zipigwe sielelewe eleweewi assiseee
     
  18. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni vyema tukapa NAKALA ya Tanzania Daima kabla ya kuweka ma-comment! ili kufahamu in context mil 500 TZS zimetumikaje kupiga picha?
     
  19. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana jamvi mnamkumbuka Ketav Ashurit na thread yake ya 'Tanzania Failed Opposition Threatens Political and Fiscal Stability of the Country'? Mnakumbuka jinsi alivyoishambulia cdm? Tatizo la nchi yetu sio upinzani kwa maana ya cdm bali ni ccm na serikali yake, jiulize habari hii imeandikwa na magazeti mangapi ya serikali au ccm kama moja ya habari muhimu kwa nchi yetu! Kuna wanajamvi hapa wameamua kuitetea serikali kwa madudu yote wanayofanya kama faizafoks na wenzake lakini mimi nafikiri juhudi zao zinagonga mwamba maana wanaowatetea wanazidi kujiacha uchi huku wao wakisema hawako uchi, tusipambane sana hapa na wana jamvi wa namna hiyo ila wanazidi kuumbuliwa na madudu ya serikali wanayoitetea
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Good, reliable source!!!!?????
     
Loading...