Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BOT is a joke!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamundu, Dec 30, 2007.

  1. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2007
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Written by TanzaniaDaima
    Tuesday, 25 December 2007
    SAKATA la kujiuzulu kwa Gavana wa Benki Kuu, Dk. Daudi Balali, lilichukua sura mpya jana baada ya taasisi hiyo anayoifanyia kazi kutoa taarifa ikisisitiza kuwa kiongozi huyo bado hajajiuzulu.

    Taarifa hiyo iliyosainiwa na Mkurugenzi katika Ofisi ya Gavana, Joseph Mhando, ilieleza kuwa BoT bado inamfahamu Balali kama gavana wake.

    Dk. Balali (Picha: Maktaba)
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siku hizi serikali ya JK na tasisi zake ni sawa na ngoma ya mdundiko kila anaye jisikia anajimwaga tu, hata akitaka kumwaga razi ruksa!
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Quote:-

    Taarifa hiyo iliyosainiwa na Mkurugenzi katika Ofisi ya Gavana, Joseph Mhando, ilieleza kuwa BoT bado inamfahamu Balali kama gavana wake.

    Huku nako kuna something, yaaani haieleweki kinachoendelea mkuu MMJ, hebu tuweke sawa kuna nini huku?
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2007
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sure we realy need to here something meaningfull!!! serekali mbona Ingananie Hajajiuzulu? what are they benefiting out of that? Maana si bure..!!!
     
  5. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2007
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nahisi tulilishwa kasa ili kuua credibility ya JF. Kuna mtu alisema anayo nakala yenye muhuri wa "nyumba kuu" ya kwamba imepokelewa. MKJJ na Hasara/Halisi tuhakikishieni hili jambo
     
  6. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #6
    Dec 30, 2007
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kinachonishangaza hata wenzetu hapa JF wanaodai wana info wamezikalia hawataki kuziweka hapa; baadaye habari zitakapotoka watasema walijua maana walikuwa na hizo taarifa mapema. Haya kuna mwingine alisema tayari anayo report, naye kaikalia, wote hawa ni wenzetu. Kuna haja ya kujitungia freedom of information act yetu hapa, mtu akisema ana information fulani alazimishwe na sheria yetu kuziweka hapa!
     
  7. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    km,
    ni sawa kabisa sio wanaleta uongo.hiki sio kijiwe cha udaku.hizo nyepesi zao bora wazipeleke kwenye udaku .
     
  8. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Kufahamu sio fact.
     
Loading...