Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boss wangu katukanwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Jun 29, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzazi mwenzangu ameamua kupiga cm na kumtukana kila mwanamke niliye msave katika cm yangu.
    Matokeo kanitukania boss wangu .

    Naomba ushauri nimfanyeje huyu na hapo cjamuoa bado..!
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mna Issue kubwa sana za Ku-sort out.....,
    Mzazi mwenzako ustaarabu umemshinda.
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh pole mkubwa.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    wivu baba
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sio kila anayetembea barabarani ana akili timamu jamani...weye umezaa na kichaa
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hana ustaarabu kabisa hata boss wangu kaniambia "mfundishe ustaarabu" sasa cjui ni mrudishe kwao akafundishwe ustaarabu.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Piga ili siku nyingine asirudie tena kama amekuhisi una vimada basi afanye uchunguzi na siyo kurupuka...kama kama kupiga huwezi mpe rikizo ya miezi anagala mitatu akakae kwao afunzwe...
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pole sana

    kama bbosi ni muelewa basi hatakusumbua au kukuchukulia hatua ila ni vyema umuonye huyo mkeo au hata ikibidi utafute wenye umri na busara wamfunze kwani hiyo tabia ni mbaya na inaonyesha ushari na kutojiamini kwake

    Mjengee confidence na trust ili muishi vyema but always maintain strength ya kukataza mambo ya kijinga kama hayo

    Na wewe nae ulimtoa wapi mtu mshari hivyo kama chanjila?
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha na wapigaji tutawajua humuhumu..umpige umemzaa weye huyo!
     
  10. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hujasema ulimkwaza nn hadi afikie uamuzi huo. Naamini yeye sio chizi iko sababu. Pengine umemwonyesha weye ulivyo kicheche uzalendo ukamshinda. kama vipi, mpige chini wengine watadaka!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Khaaaaa!We Shosti na huyo mtoto/watoto unaweza kuwaambia wamezaliwa na kichaa?!
     
  12. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh nakubaliana na wewe maaana hatabiriki mambo yake.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ni muhimu kuwa na wivu lakini hautakiwi kuwa katika staili hii hapa, unaharibu ajira wakati kuipata ni ishu, muonye
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie sio mkurya!
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh kwanini hajiamini..
    kwa kweli anamatatizo binafsi...
    Ambayo anapenda kutolea kwa watu wengine..
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu hakuna kosa litakalo-justify wewe kutukana watu baki sasa hao wote aliowatukana wana kosa gani?
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa kuna dalili ya uzima hapo kweli,utatukanaje watu hovyo kama umzima....au uzima unapimwa kwa kipimo gani jamani nisaidieni hapo!
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi si malaika. lakini sidhani kama amefanya ustaarabu wa kumpigia kila mwanamke wengine ni walimu wangu wengine akina mama watu wazima naheshimiana nao .
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata kama...sio haki kuwatupia dharau wanaomhusu (watoto/mume/wazazi)....
     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,881
    Trophy Points: 280
    "Kuwa kichaa si lazima uokote makopo." - Wahenga
     
Loading...