Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boss wangu anataka kunifukuza kazi sababu ya SEX.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Erotica, May 11, 2012.

  1. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mod mlengwa I hate you, that ban was not sexy ulinionea! I love you mod
    unaerespond support@jamiiforums. Ni pm nikurushie vocha au ukipenda uje niku massage.

    :focus:


    Nianze kwa kujitetea. Hakuna asiependa fwedhwa hasa kama unazifanyia kazi mwenyewe. Tokana na
    juhudi zangu za kazi na mvuto wa mwili wangu unaochanganya akina baba, Boss akaona kua
    anipigie debe na kuhakikisha kwa namna zote nipate ile nafasi ambayo tulikua tunashindania na kaka
    mwingine ambae pia ana juhudi hapo ofisini. Ila alikua na hasara moja, yeye ni mwanaume alikua ana
    compete na mwanamke ambae ndio mimi.

    Cutting the stori short, ile kazi niipata mimi, na katika mshahara wangu sifuri mbili zikaongeza.
    Mashallah maisha yangu ni mazuri sasa hadi nimebadilisha usafiri. Boss alipokua ananifanyia
    huo mpango aliniambia "Erotica unajua ni nini nataka kwako sio?" nikamjibu
    "Boss hata kama hutaki nitakulazimisha, itakua ni haki yako na hata
    ungepanga kukataa nakulazimisha hadi ukubali ikiwezekana nakufuata hadi kwako
    hadi ukubali ila tu ili kutoonesha kua umenipendelea tutasubiri miezi miwili"
    Akafurahi na mimi nikafurahi na tukaishia hapo.
    Sasa miezi miwili imeisha, kani text juzi briefly "erotica ahadi yetu weekend hii naomba utimize"
    Nikajibu "Boss I was just thinking about you, weekend ni mbali, mie naomba iwe kesho tunapotoka kazini"
    Akajibu tena "good".

    Pale karibu tunataka kutoka nikafunga ofisi yangu na kumfuata. Nikakuta nae ndio anafungu ofisi.
    Nikamwambia boss ahadi yetu hii hapa nikimkabidhi bahasha yenye cash ya Laki 5.
    Yaliofuata hapo ni bonge la ugomvi akabadilika hadi sura utadhani simba.
    Kisa??? Akaishia kuniambia it was SEX alikua akitaka na nisipo mpa ananifukuza kazi!

    It is not fair!! Naomba ushauri nifanyeje?
    Ushauri wa kulala nae sio suluhisho anaonekana hawezi kabisa game na mbaya zaidi hanivutii.


    Mwaaaaah.:A S kiss:
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mpe, haikusaidii hata kuanzisha sredi hapa wala kuchangia.

    Ndo kazi yake kama macho kuona lol
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Utakoma. . .nani alikwambia uahidi usivyovijua?
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,512
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Uzuri hiyo kitu haing'oki. Mpe mambo
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwani wewe unataka kufurahia game?
    Pale unalipa fadhila tu

    mpe haraka ila kabla hujampa asaini doc kuwa hataomba tena na akiomba umpeleke takukuru.

    Pole kwa ban, inauma kama nini.
     
  6. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kongosho huwezi jua labda nitapata mwajiri hapa ambae anaweza nipa

    kazi nzuri zaidi ya hio. hapo chini nimesema hanivutii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Lishetani at work.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Umeolewa?
     
  9. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    mweeee mie nilijua pesa, kuna mtu hapendi pesa?
     
  10. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    teh teh teh.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    U r something else, ulishaona mtoto wa Simba anacheza na mtoto wa kondoo?

    Sasa weye kondoo wacheza na Simba, utahibeba! LOL
     
  12. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Never try it. Mwamini Mungu na mwambie Mungu akutetee katika jaribu hilo. Hakuna chochote atakachofanya ukimhusisha Mungu. Hata yeye anajua he is not supposed to act in that way. Pls remain firm to your God.
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Mi kumnyima mtu kitu kama ninacho huwa naonaga kama mkosi vile...
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Inahuuu vipi hapa?
     
  15. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    teh teh teh. umeshindwa kabis kunipa ushauri shosti yako? acha kunitisha Kaunga.
     
  16. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Serious though if you give him an inch he will take a mile.., na kila ukimkataa atakuwa anatishia kukufukuza
     
  17. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RUBERTS Mungu anasema anamsaidia anaejisaidia. maneno pakee hayatoshi,

    nipe ni ujuzi gani nitumie ile Mungu nae anikubali na kunisaidia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Twende basi Global Publishers tuchukue mwandishi wa habari, tumfanyizie Boss ili uwe top kabisa; waonaje? LOL
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kwani inasoma geji? mbona ilikuwa rahisi tu mumalizane bila kumleta huku kwa Pilato?
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    kwani ni sabuni kuwa itaisha au kuweka alama?mwanaume gani utampata wa kukupa maisha bora kipindi hichi zaidi ya huyo?
     
Loading...