Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boss wa zamani wa IMF Strauss Khan afutiwa mashitaka

Discussion in 'International Forum' started by Kinyungu, Aug 22, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Mashitaka ya jaribio la kubaka yaliyokuwa yakimkabili Boss wa zamani wa IMF Bw. Dominic Strauss Khan yametupiliwa mbali.

    Hii ni kwa mujibu wa CNN Breaknews!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    nilijua its a set up

    sarkozy bwana

    now lets wait and see
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Yataachwa kutupiliwa mbali hali walicholenga yoote wametimiza??

    Siasa bana... yaaani uchafu mtupu!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Credibility credibility credibility!!

    Plus he say-she say-he say-she say. You can't convict on that.
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    I second you
     
  6. u

    utantambua JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DSK anaweza kufile mashtaka kwa ajili ya kudai fidia na kusafishwa jina?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    but still ataweza to run for french presidency..i guess
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ndio anaweza... lakini kurudisha zile point of popularity haiwezi kua that simple....

    It will be like starting all over again... na strain yake itakua sio mchezo...
     
  9. u

    utantambua JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini hii kesi ya DSK inafunzo kkubwa kwetu tanzania. DSK alijiuzuru just kwa tuhuma tu hata kama alifunguliwa mashtaka kuna msemo "innocent until proven guilty" kwa maana hiyo angeweza kusimamia hapo na kung'ang'ania madaraka. Kwa bongo hii kitu haipo, kwanza watuhumiwa ndio wanatetewa ati "hatuwezi wachukulia hatua kwa tuhuma tu" na hadi kampeni tunawafanyia dah
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    basi sarkozy is done
    kwani hii kesi ilipoanza 60 percent ya wafaransa walisema its a set up....
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    mwache akagombee ssa huo urais.................
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Unajua this whole issue imekakaa ka vile tu ilikua kuhakikisha Khan asiwe part of the

    Process no matter Sarkozy a-succeed au lah! For it is common knowledge kua

    they know kusema kwa wakati huu kuhusu kutupiliwa mbali kesi ya Khan yaweza mu affect at a big time...
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    actually biggest loosers ni waafrika..
    under khan imf was more friendlier to africa than
    under any time in history....hata tanzania tulipata
    rescue package faster na more easier
    but wazungu ma supremacist walikuwa wanamchukia khan
    kwa mambo hayo pia..
    na hata ifm under him walipo predicts kuwa india and china
    wataipita usa by 2050,wamarekani walim maindi ile mbaya...
    so the set up had many hands in my opinion...
     
Loading...