Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boss wa Takukuru Kilimanjaro akiona cha moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domhome, Jul 29, 2010.

  1. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Kamanda wa TAKUKURU Mkoa wa Kilimanjaro aliemkamata DC ahamishwa, ashushwa cheo.

    Taarifa za uhakika zinasema kuwa kamanda wa TAKUKURU mkoa wa Kilimanjaro ambaye maafisa wake walimkamata Mkuu wa Wilaya ya Kasulu kwa tuhuma za kugawa rushwa hapo juzi, hivi leo amekabidhi barua ya kuhamishwa kituo chake cha kazi na kupelekwa mkoa mwingine lakini akiwa si kamanda tena bali afisa tuu wa kawaida.

    Hii inatosha kuashiria kwamba HOSEAH amebanwa na mkuu wa kaya kwamba kwanini anawazalilisha wateule wake wa kutoka chama tawala, HOSEAH kumbe hana ujanja, na huyo mama hata mchakato wa kumfikisha mahakamani umesimamishwa.


    Chanzo: Mmoja wa wafanyakazi wa Takukuru huko Kilimanjaro.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tetesi au kweli?
    unayo hiyo copy ya barua uiweke hapa?
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :shock:
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimesema chanzo ni kutoka mmoja wa wana takukuru Kilimanjaro. Bado anajitahidi angalau aidake hyo copy, akiipata basi ntawawekea.
     
  5. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hili jamvi mmeshalifanya shamba la bibi vile!!! mtu anaweza kukurupuka tuu na kuweka habari zake alizoamua basi. Weka fact ili wajuzi watujuze mengi. SORRY!!
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa huyo mkuu wa kaya kwanini asimtimue Hosea?...maana mteule mwingine kadakwa Tabora je na kamanda wa huko ataadabishwa?
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wala sitashangaa iwapo habari hii itakuwa ni ya kweli. Maana hiyo ndo level ya juu kabisa ya uwezo wa serikali ya CCM katika kusimamia shughuli za kitaifa. Hata makamanda wa polisi ambao wamekuwa mstari wa mbele kupambana na majambazi wengi wao huwa wanaishia kufanyiwa haya haya. Kwa hiyo kama hili limefanyika Kilimanjaro basi hiyo ni sahihi kabisa, maana ndiyo hiyo ndiyo hasa kazi ya CCM. Kuwabana watenda kazi makini na kuwabeba mafisadi.
     
  8. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Nadhani hii imeshathibitika sasa. Je, kweli Takukuru watafanyakazi kwa moyo?

    Ni vyema Serikali ya CCM ikawaambia Makamanda wa Takukuru kuwa, wanaopaswa kukamatwa ni wale wote waliokuwa vinara wa kupinga ufisadi tu kuliko kuwafanya hawajui kazi kisa wamewakamata wanamtandao. Shame to you (CCM na Serikali yake).
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hii imeshathibitishwa kuwa ni kweli maana imetangazwa rasmi leo asubuhi. Lakini kwani kosa lake hasa ni nini?
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Huenda Mama ni mwana mtandao!

    Na kwa hili hata ungekuwa wewe unge-react vice versa na hasa kama uko CCM.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kumbe wengine hawagusiki ukiwagusa tu kazi huna.
    Sasa si waseme wazi tu TAKUKURU ni kwa ajili ya wale wanao pinga wanamtandao.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli basi waweza kuona kama kweli hiki chama kinatufaa hata siku moja. Ni ufisadi tu!
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    NI KWELI ACHA UBISHI. Soma magazeti ya leo
     
  14. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli habari hii imethibitishwa na kutangazwa asubuhi hii, na Takukuru wenyewe wamedai zoezi
    la uhamisho kabisa. Uhamisho unafanyika wakati wowote bila kujali ni kipindi cha kiangazi au ni kipindi cha
    mavuno kama hikiii !!!! Wacha weweeee!!! yaani sipati pichaa !!!!
     
  15. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mmmh hii ndo nchi ya wenye meno, wenye mapengo ziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...............................:lalala:
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pamoja na haya yote bado utawakuta watanzania, tena wakiwemo wasomi, wanaishabikia CCM. :fear:
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Hata Mwananchi ya leo (30/07/2010) ina habari hii!
     
  18. O

    Omumura JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni silent move ya kuwaambia TAKUKURU kwamba, sasa mwisho kuwagusa wateule, chenge na wenzake
    sasa watapumua, hii ndo Tanzania lakini sio ile aliyoiacha MWALIMU!
     
  19. X

    Xavery Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi nawaasa maafisa wa TAKUKURU kuwa "if you can't beat join them"
     
Loading...