Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Boss Amtaka Wa ubani wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by babuwaloliondo, Aug 2, 2011.

  1. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wandugu, poleni kwa mihangaiko, katika kile nisichokitarajia, my immidiate boss amekuwa akimtaka wangu wa karibu.
    Ijumaa imebidi wangu wa ubani inipe mkanda wote, ila kuanzia jana na leo, boss hawezi hata kuongea nami, anaazira kabisa, nipeni ushauri?.
    by
    Babu
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Sijaona msingi wa swali lako,tatizo ni mpenzi wako kutongozwa au nini?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    mkate kidevu,....ahahahahahahahaaaaaaaaaaaaa!......babuwaloliondo_ameona dili yako ya kikombe imechina ndio anaanza kukuletea za kuleta,....mpe za chembe huyo.....kwani uboss mpaka kwa mwandani wako,....oooooooooh no
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    \

    heri mimi sijasema maake babu ninaishi nae karibu angeona how come...........
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mle boss wako kiboga asilete za kuleta!!
     
  6. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpe kikombe huyo..... Bosi hadi kitandani kwangu? No....
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    boss kitu gani bana,...........fight for your love
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ya kawaida makazini,mpe ushauri nasaha.
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    kawaida ya kutaka wake za watu!,...hakuna kitu kama hicho bana
     
  10. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndio hilo, ila zaidi ni kuwa imenichukua muda kuamini, maana bosi ni mshikaji, lakini napata shida hata kufanya kazi nae.
    Ndio naomba ushauri wenu?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kama mpenzi wako katongozwa how is that become your problem?Huwezi kuzuia kumegwa achilia mbali kutongozwa!Acha mawazo kwenye mambo ambayo yako nje ya uwezo wako,hautakuwa na uwezo wa kumzuia au kumpangia namna ya kutumia mwili wake,na hilo sio suala lako,ukienda kinyume achana nae!Hilo ndo unaweza kulifanya!
     
  12. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Demu wako naye mnafanya naye kazi sehemu moja? Mwambie bosi hali halisi akizengua mpe bakora halafu utafute kazi sehemu nyingine! Bosi kitu gani asikuharibie ndoa.
     
  13. E

    Edwin Chapa Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  14. E

    Edwin Chapa Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ni kweli uyasemayo kwan hukai naye 24hrs muda mwng upo kazn
     
  15. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nawe fanya hivyo kwa ubani wake
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wakikumegea demu wako nawe tafuta mnyonge ummegee!!!
     
  17. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mwambie dem wako ajitambue muulize si ana bwana? (ambaye ni wewe) basi ajiheshimu coz yeye mwisho wa siku ndiye mwenye uwezo wa kufanya maamuzi
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Huyo mpenzi wako naye mnafanya naye kazi hapo hapo? Au bosi wako amemfahamu kupitia kwako kwa kuwa ni mshkaji wako? Ndio maana siku zote mimi huwa nasema the only person you trust about your partner is yourself!
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,558
    Likes Received: 9,382
    Trophy Points: 280
    Kama hujamuoa, jiulize ulimpataje? ukisha jibu, jiulize huyo boss wako kitamshinda nini kumpata?

    Wako ni wa ndoa ya halali, ambae si wa ndoa na wenzako wanasema wao.
     
  20. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...