Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bosi wako anapokuambia kuwa hana uhakika wa kulipa mishahara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mperwa, Oct 30, 2009.

  1. m

    mperwa Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bosi wako anapokuambia kuwa hana uhakika wa kulipa mishahara kwa miezi iliyobaki kukamilisha mwaka, labda mpaka mwaka kesho, haiathiri utendaji wako wa kazi wa wafanyakazi?
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160

    pole! kampuni gani iyo? Reli ya kati nini?
     
  3. kilema

    kilema Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kitendawili basi Umepata mji na jibu umelitoa
     
  4. m

    mperwa Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mlachake si Reli ya kati. Jibu swali nililouliza basi
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sitafika kazini, so itaathiri utendaji sana!:D
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni kuondoka haraka sana na kuusaka ujasiriamali.
     
  7. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,733
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Morali ya kazi itashuka kwa asilimia kubwa sana na nitaanza kutafuta ustarabu mwingine somwhere else.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mambo ya kampuni ya HITS haya!
     
Loading...