Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bosi wa zamani wa IMF akutana na mwandishi aliyemshtaki kwa ubakaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 29, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Straus-Khan amekutana uso kwa uso na mwanadada ambae ni raia wa ufaransa na mwandishi wa habari ambae amemfungulia mashtaka bwana Khan kwa kosa la kutaka kum'baka,dada huyo anadai kuwa miaka 8 iliyopita alipokwenda kufanya mahojiano na Khan ndio tukio hilo lilitokea,hata hivyo Khan amekana mashtaka hayo na amesema kuwa alimpiga busu tu,tena si kwa kutumia nguvu........
    Sosi;bbc swahili
     
  2. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    duh!! kama alitaka kubaka kweli basi huyu mzee damu yake inachemka zaidi ya sana atakua ana nguvu ya simba isiyo ogopa risasi..
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyu jibaba kweli ni dume la mbegu!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amedhihirisha kuwa yeye ni dume,mkewe sijui anajisikiaje????
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    aliyemtuhumu kumbaka alikua mwandishi wa habari ama mhudumu wa hotel?
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    HAo ni watu wawili tofauti: mhudumu na mwanahabari
     
  7. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa yule dada mweusi naona kesi ilipindishwa, sasa kwa huyu mzungu mwenzake utaona jinsi haki inavyofuata mkondo!
     
Loading...