Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bosi wa Airtel aingia nchini, akutana na JK na akataa kupigwa picha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KICHAKA, Mar 10, 2011.

  1. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua nimeshangaa sana kusikia watu wanalalamikia picha ya Al Adaiwi tu, lakini bosi huyo ameingia juzi na kukutana na wafanyakazi wa Airtel kisha kwa JK na hawakumpiga picha. Hivi sisi watanzania tulikuwa na shida gani na Al adawi na waandishi mbona huyu bosi hamkumpiga picha?
     
  2. L

    Leoleo Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Picha yake yanini na yeye hajaja na mision ya kutuibia pesa zetu
     
  3. N

    Ndinimbya Senior Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaribu kuhusianisha matokeo sio matukio. Wote wawili sawa wamekuja tanzania, je matokeo (impacts) yake yanafanana?
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    kichaka bana.......sasa apigwe picha ili iweje?....watanzania wanadeal na mwizi wao sio mtu aliyekuja zake kwa shughuli zake.....au ili mradi utoe thread?
     
  5. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama kuna ushahidi ana "agenda" za kuhujumu uchumi au kuumiza wa nanchi kwa njia moja au nyengine basi itabidi tumjue mapema n ataifa tujihadhari
     
  6. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unajua nyie watu hapa hamtaki kuunganisha dot! Tangu ilipokuwa Celtel ilikuwa ya umma na imeuzwa matra kadhaa na kuna nchi wakati ikiwa Zain waligoma isinunuliwe na Airtel hivyo huyu jamaa picha yake kukosekana ni sawa na Al Adawi! Lakini waandishi kama mnayo si muweke hapa ama naye aliwanyang'anya kamera?
     
  7. A

    Anold JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kimsingi kuna watanzania wenzetu wakati mwingine wanamawazo ya kishamba sana! hata mimi nimebahatika kumuona huyo bosi wa airtel kwa harakaharaka ni mtu ambaye hana muda kabisa wa kufanya mambo ya kuuza sura, hana muda wa kujitangaza maana kinachotakiwa ni kuona biashara yake inasonga mbele, yeye anajitangaza kupitia kampuni yake. kwa mfano hizo picha za AL Adawi baada ya kuziona imetusaidia nini?
    kwa wale wasiofahamu Bosi huyo wa airtel alikuwa akiongozwa na escot ya polisi pamoja na pikipiki moja ya trafiki.
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    jamaa anahusishwa na ukwepaji wa kodi kwa makampuni yake ndo maana anakua anabadilsha majina sijui zain,seltel,n.k.
     
  9. T

    Tututu Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipigwa picha lakini ahiuzi gazeti
     
  10. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kwa wenzetu Mfanyabishara wa kigeni Upokelewa na Wafanyabiashara Wenzake,kwa Tanzania Mfanyabiashara wa kigeni upokelewa na Rais(kuadi wa ufisadi).
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Preta mpenzi,

    Al adawi si mwizi ila siasa ndio inataka kufanya aonekane mwizi! Tatzi letu kuna watu sio kama hawajasoma na hawajui sheria za mikataba! wanafahamu ila pengine wao ndio wezi wanaochonga deal huwezi kufuta mkataba ulioutumikia more than two years na imebaki miezi mitatu bila kuangalia impacts zake.

    Au ile issue ya uwakala wa sumatra uliofutiwa mkataba december ilihali mkataba unaisha january! unataka kuniambia hawa wanaovunja mikataba hawajui wanachokifanya? hawana washauri?

    Al adawi na kampuni yake ya dowans wamewachaji Tanesco kapasiti chaji ya mil 152 kwa siku na kuiuzia Tanesco uniti moja ya umeme kwa senti 4.50 ya kimarekani

    IPTL wanawachaji Tanesko kapasiti chaji 300 mil kwa siku na wanauza unit moja ya umeme kwa Tanesco senti 17 ya kimarekani.

    Ukiangalia hapo utajua kuna siasa inachezwa wala huhitaji uwe na phd mpenzi.... we kula ugali wako na matembele waache wenyewe wajipange for 2015......................
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Pointeless thread, kampuni mmoja ipo kwenye kashfa nzito na "bossi" hajulikani nyingine inafanya biashara zake kwa uwazi kabisa na haina kashfa as far as we know.
    Kama unataka kuona picha yake nenda website ya Airtel.
    Airtel Management Board
     
Loading...