Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bos huwa anakuja na baskel!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MAN I, Apr 12, 2012.

  1. M

    MAN I Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kunamchz mmoja alienda town alpoenda town alkuta wahind wengi sana ikabdi aulize michano ilkua iv "iv india siombali sana,jamaa mmoja akajbu itakuwa siombali kwasabab boss wetu anakujaga kwa baskel!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Haaaaa wahindi ni nomaaaaa ukifanya kazi kwao na wewe inabidi uwe kama chizi hv nguo moja kwa siku sita tena zile lonyalonya sagulasagula ukivaa suruali ya kitambaa na sharti la mikono mirefu na mchongoko kesho yake utasikia jumaaa ibia mimi so kesho hapana kuja.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa ubahili meeen
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yo atakuwa mwenda wazimu na si mzima wa akili hata kidogo
     
Loading...