Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Borussia Dortmund FC Thread

Discussion in 'Sports' started by popiexo, Apr 19, 2012.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    1631079_w2.jpg
    Formed: 1909
    Nickname: Die Schwarzgelben (The Black-Yellows)
    UEFA club competition honours (runners-up in brackets)
    • European Champion Clubs' Cup: 1997
    • UEFA Cup: (1993, 2002)
    • UEFA Cup Winners' Cup: 1966
    • UEFA Super Cup: (1998)
    Domestic honours (most recent triumph in brackets)
    • League title: 7 (2011)
    • DFB-Pokal: 2 (1989)
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    ni ya wapi na msimamo inasomeka vipi?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ni ya ujeremani na inaongoza ligi ya kwao huko imezidi kukaa juu baada ya kuipiga bayern moja bila..
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ...manina!
    Huu ndio udau wa soka, zikija za EPL mnajifanya wanazi halafu hata BVB huijui? Unanichefua...
     
  5. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili chama linanikumbusha kipindi kile linawika ulaya, enzi za akina Mathias Summer na Lars Linken naona Historia inaanza kujirudia.
     
  6. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Borussia Dortmund clinched their second successive Bundesliga title with a 2-0 victory over Borussia Monchengladbach at Signal Iduna Park.

    dortmundtitleceleb20120421_275x155.jpg
     
  7. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Schmelzer grabs big win agaist Real Madrid dortmundmarcelschmelzerceleb20121024_640x360.jpg
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,589
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Ni timu nzuri pia uchezaji wake hautiliwi mashaka hasa ukizingatia ktk kundi lao wote ni mabigwa wa ligi za nchi zao.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    BvB, HAKUNAGA!
     
  10. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2013
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuangalia BvB wakifunga magoli mawili ndani ya dk 3' za nyongeza kunanifanya nisijute kufall in love na the beautiful game, Soccer in noma.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sio kwamba ilikuwa ni zali tu au..
     
  12. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2013
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio raha ya mpira, ni juhudi za kupigana hadi mwisho
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani hawa the bees nilijua washatoka ila walichokifanya kina wafanya sasa madrista kichwa kiwa umemaana wanakutana tena..
     
  14. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2013
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanakutana tena, na Madrid huwa wana homa ya wajerumani
     
  15. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2013
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    BvB ndio wanaweza kuwa mabingwa wa champions league mcmu huu maana coni timu ya kuwazuia wacchukue kombe labda Barcelona
     
  16. g

    gutierez JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2013
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ktk 4 zilizobakia hawa BVB ndio vibonde,na wasiombe wacheze na aidha Real Madrid au Barca watapigwa home and away,nafuu yao wakutane na Bayern Munich maana waswahili wanasema waarabu wa pemba wanajuana kwa vilemba,ndio wanaweza kupona labda.
     
  17. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2013
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumbuka BvB katika makundi walikutana na Madrid ilkuwaje? unajua. Hapa vibonde ni Barca tu ndio wanaoweza kufungika kirahisi ni one man team, ilikuwa proved jana walipokutana na PSG
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    dat true hommie huyu ni muhanga wa barca hawezi kukubali hilo na hapa barca na madrid na bvb bayan ili kuzuia fainali isiwe ya nchi moja ni hilo tu..
     
  19. g

    gutierez JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2013
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kumbuka 2000 ktk makundi Bayern Munich alimfunga Real Madrid 4-1 kule Munich na 4-2 kule Madrid kiasi Iker Casillas Fernandez kipindi hiki akiwa na miaka 18 alisakamwa kama anavyosakamwa leo David de Gea Quinton pale Man Utd kwa magoli ya kizembe,wakaja kukutana nusu fainali huku Real robo final imemtoa Man UTd,Bayern alikula 2-0 kule Bernebeu Stadium,marudiano Bayern akashinda 2-1 wakatoka Bayern kwa jumla ya 3-2 Nicolas Anelka mnamo dk 75 bao lake ndio liliwatoa Bayern Munich na Real Madrid kuingia Fainali kule Paris na kuwachapa Valencia CF na mashabiki wao wakiongozwa na mpiga ngoma wao aliefunga baa wakati huo Manolo El Del Bombo kwenda kuwasapoti CF Valencia wakala 3-0,so hawa BvB wasikumbuke makundi tu,wakumbuke pia ndg zao Bayern Munich walifanywa nini ktk hatua ya nusu fainali 2000 UCL
     
  20. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2013
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kumbukumbu nzuri, sasa na tusubiri tuone.
     
Loading...