Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Born town.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tz1, Jan 10, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Miaka ya zamani kabila la wakinga lilikuwa linadharauliwa.
    Jamaa (mkinga) Sanga akaambiwa na mtu toka hapa we si mkinga huna lolote.
    Sanga akajibu.Mkinga ndili mkinga ,lakini ndili mborn townn.
    (maana yake yeye ni mkinga lakini ni born town)
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Haijakolea vizuri kwa sababu kuna tafsiri ndani.Vichekesho vyenye tafsiri havinogi mpaka uelewe vizuri lugha zote zilizotumika: In this case, sikijui Kikinga kwa hiyo utani haunogi.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani Mafisadi@ccm.gov-tz*wanajua mambo????? wanakujaga tu wazimawazima tu......
     
Loading...