Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora wakati ule tulipokuwa na Rais Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kithuku, Aug 11, 2011.

  1. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naisema out of desperation. Ombwe linaloonekana wazi baada ya Lowassa kutemwa serikalini linaonesha ndiye aliyekuwa rais katika miaka ile 2 ya mwanzo ya utawala wa JK.

    We saw and heard him making things happen rather than wait and talk about what has happened! Serikali ya sasa inazungumzia yanayotokea kama journalists tu, hata viongozi wanatoa comments tu badala ya kuchukua hatua za utendaji! Lowassa was better! Unfortunately I'm realizing this at a time when he can't get back in.

    Na uzoefu wangu kama mwanahistoria ni kuwa kiongozi akishajeruhiwa kisiasa, akirudi madarakani anakuwa mbaya hatari kabisa, mifano: Milton Obote, Laurent Gbagbo, na wengine. Yaani hapa sasa hasa mwaka huu ni amang'ana gasarikire, tunahitaji system overhaul tuanze upya kabisa!
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sidhani kama kuna umuhimu wa kumjadili lowassa kwani si muadilifu. tunataka viongozi waadilifu. full stop.
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za Lowasa kwa kweli ni matatizo tu kwa wadanganyika!
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huwezi jadili utawala wa JK bila kumjadili Lowasa. Utawala wa sasa umeyumba sana baada ya Lowasa kulazimishwa na bunge kujiuzulu. Amebakia Magufuli ndiye anaipa uhai serikali sasa.
     
  5. s

    senator diko New Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna nafuu cha muhimu ni kuondoa system nzima iliyooza ambayo ndio inasababisha tufikirie hivi kwa sababu baba riz 1 kafanya sub ya kichovu katoa afadhali kaingiza potelea mbali lowasa mwizi pinda mnafiki mlinda wezi na utendaji sifuri kwa ss hivi ha2wezi kupata waziri mkuu msafi ndani ya ccm hata hao wakina six, mwakyembe ni wanafiki wa2pu
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika serikali yetu inabidi watu watano watoke,haijalishi wajiuzuru,wafukuzwe au wapate ajali washindwe kufanya kazi ndo tutaendele.hawa ni RAISI,W/mkuu,NGELEJA,MAKINDA na LUKUVI.
     
  7. M

    Msuruhishi Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Lowassa wengi hatumpendi kwa sababu ya ufisadi wake lakini tumnyonge huku tukimpa haki yake. Alikuwa mchapa kazi. Angekuwapo Lowassa wahuni hawa wanaotunyima mafuta unadhani wangefanya hivyo kwa masaa sita? Taarifa ni kwamba Kikwete aliwaalika kula futari naye ndipo akawabembeleza kurejea kuuza mafuta!
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    mkuu kweli hawa wanaboa sana ila tusiwaombee mabaya! Mwombee adui yako afanikiwe
     
  9. s

    sabe Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi namuunga mkono huyu jamaa, offcoz Edward ni mtu aliyekumbwa na kASHFA ya Richmond but yupo vizuri mno katika uchapakazi kushnda huyu Bwana Mizengo. wewe mwenye fikiri tangu unasoma shule ya msingi hadi hapo ulipo sasa, walimu wako walikuwa wanakwambia Waziri Mkuu ndio mtendaji Mkuu wa Serikali, so any mistake that happen in Regime lazima aonekane kashiriki kwa upande mmoja au mwingine hata kama Hajakusudia, na ndio maana yale mambo yalimkuta, tofauti na Bw. Mizengo anakuwa na tabia ya uoga na unafiki tu, tena pengine anausika na mambo ya Jairo. Lowasa is a best , hache mambo yenu, ndani ya CCm hAKUNA M2 mwengne hanayeweza kufata nyayo za Edward bwana.
     
  10. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Cha kusikitisha hata waziri mkuu hajasema neno hata moja katika janga la umeme.. BP 50% share ni za serikali sasa kiongozi wa serikali inabidi atwambie kwanini nao waligoma? Leo nimesika kaimu mkuu wa mkoa dar anazungumza baada ya kitimutimu kuisha je alikuwa wapi? je ngeleja kama asingekuwa January Makamba ungeyasemea wapi?
     
  11. i

    ithangaledi Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    kama unataka mwadilifu ndani ya ccm , for sure hupati hata mmoja
     
  12. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ....can't say I disagree with you!
     
  13. m

    mariavictima Senior Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naunga mkono mtoa hoja. Kwa jinsi nchi inavyokwenda sasa, ni afadhali ya mwizi mchapa kazi kuliko ya huyu JK na kilaza mwenzie Pinda.
     
  14. s

    stambuli Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    isije ikawa ombwe hili linaonekana zaidi kutokana na kupanga mbinu za kumwangusha Rais,ili tu ionekane kuwa fulani anafaa .Mungu ibariki Tanzania
     
  15. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kila shetani na mbuyu wake
     
  16. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Keep dreaming!...
     
  17. K

    Kihyoi Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndani ya CCM waadilifu wapo. Tunao na kila siku wanalalamika. Ukienda huko wilayani ndo utatambua wasivyoridhika. Kampeni za matumizi makubwa ya fedha sasa wamebaini ni Mtandao wa kifisadi unaonufaika ndo mana nao wanataka mjumbe wa HK atoke Wilayani. Lowasa kwa kutumia uPM alipanua mtandao wake kupitia wakuu wa mikoa, wilaya na maded. Ndiyo maana pamoja tuhuma kwake mtandao wake unaendelea kumpa matumaini ya urais. Umma wa ukweli haumhitaji
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    bora ya lowassa.
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Lowassa si jambazi aliyewaibia waTANZANIA mabilion ya pesa? Sasa uheri wk ukowapi?
     
  20. K

    Kwedikwezu Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo system Unataka kumweka nani hapo ambae hajaoza ??? .............Mwanasiasa ambaye hajaoza kwa mtizamo wako Bado hajazaliwa ............
    na kama kazaliwa bado hajaanza kwenda shule Bado................
     
Loading...