Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora Upofu wa Macho Kuliko Upofu wa Akili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Manyanyaso, Nov 15, 2011.

  1. M

    Manyanyaso Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kwa mara nyingine tena Serikali ya CCM imewathibitishia watanzania kuwa wao ni wapofu wa Akili na siyo wapofu wa macho.

    Kitendo cha Spika wa Bunge na wabunge wao wa magamba kuusoma tena bungeni mswada wa Katiba mpya licha ya Raia, Wanaharakati na Wasomi kukataa mswada huo usiende Bungeni kufuatia mapungufu yaliyokuamo ktk Muswada huo. Hoja iliyowakilishwa na wabunge wa kambi ya upinzani Kupiti Mh. Tundu Lisu (MB) ilikua inamantiki na malengo yaliyojitosheleza kuonesha ni kwa nini hatuna haja ya kusoma muswada huo.

    CHAMA CHA MAGAMBA kinaonyesha dhahiri shahiri kuwa nia yao ni kuwaburiza Watanzani kwenda kuwatumbukiza ktk shimo refu kwa maslahi ya wachache na siyo UMMA. Kitendo hiki ni kitendo cha Kihaini na kuihujumu nchi na hasa kizazi kijacho.
     
  2. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hakunaga nyakati natamani nisiitwe Mtanzania kama nyakati spika na wabunge wanaamua kukiuka "common sense" kishabiki ili kukizi maslahi yao! Kama leo ktk muswada utungaji wa katiba na wa manunuzi! Mnyika ametoa mapendekezo mazuri lakini wabunge haswa wa viti maalumu CCM walikua wakimpinga kwa ushabiki tu! Anne Makinda is doing a big harm to our nation than she can imagine!
     
Loading...