Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora ulevi noma lakini pombe ni hatari sana kiafya

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Aug 6, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikicheka sana ninaposikia matangazo ya ulevi noma. Wao wanaonyesha madhara ya pombe katika kumuumbua mtu lakini naomba niongezee kidogo. Katika somasoma yangu ya udaktari, nimeona katika magonjwa yote makubwa makubwa mfano; cancer, figo, ini, heart attack, cardiac arrest, matatizo ya ubongo etc, mbali na sababu nyingine lakini alcohol + cigarette nazo zinachangia sana katika majanga haya. Mimi nilikuwa mnywaji na nilishauriwa sana but kwasasa nimeacha duh. Jamani tusinywe ili tuishi vema na ikiwezekana miaka mingi.
    Chonde chonde pombe.....nooooooma
     
  2. K

    Karry JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh tutazingatia
     
Loading...