Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora uende.............

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Sep 6, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF:
    Habari za siku nyingi kidogo.
    awali ya yote ningependa nikiri kwa hili ninaloenda kulieleea hapa nina makosa kwa asilimia fulani,
    Nimeluwa kwenye mahusiano na msichana mmoja kwa takribani miezi sita sasa.uhusiano wetu ulikuwa ni mzuri lakini wenye changamoto za kwaida katika mapenzi.Hivi karibuni nilisafiri kwenda kijijni ambako nilikaa kwa wiki mbili,huko kijijni hakuna mtandao wa aina yoyote hivyo kwa hizo wiki mbili tukawa hatuna mawasiliano.Niliporudi hivi karibuni,alinipokea vizuri tuu:jambo nla kwanza aliloniambia nakumbuka alisema nashukuru umerudi maana NILIKUWA NINA SHIDA YA HELA:Kauli hiyo moyoni haikunifurahisha kabisaa.Mimi nilichomjibu ni KWAMBA KWA SASA SINA HELA,baada ya hapo kilichofuta ni maneno machafu ambayo ni busara zangu tuu zilizonizuia kufanya jambo baya.Siku hiyo ikapita tukakaa kama siku tatu bila kuwasiliana,kanipigia ila alichoanza kuongea ni lawama tupu.nikaamua kukata simu(hapo ndio kosa langu);baada ya kukata simu akanitumia sms isemayo "KUANZIA SASA SITAKI TENA UNIPIGIE SIMU YANGU,FUTA NAMBA YANGU NA MIMI NAFUTA YAKO.TUSIJUANE TENA"
    Mimi binafsi mwanamke akishaniambia hivyo huwa sina muda wa kumbembeleza ninachofanya ni kukubali alichoamua na huwa sirudi nyuma tena.
    Sasa leo kanipigia simu anasema anataka kuongea na mimi;nilichomjibu ni kama ifuatavyo"KWANZA UMEPATA WAPI NAMBA YANGU ILIHALI ULISHAIFUTA? PILI NILIMWAMBIE BORA UENDE KWANI MAPENZI YA MIKWARUZANO,VISA NA SHARI SIYAWEZI".
    Je wana JF maamuzi niliyochukua ni sahihi?na kwa upande mwingine je mwanamke huyu anamapenzi ya dhati kweli?
     
  2. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uamuzi uliochukua ni sahihi, huyo msichana hana mapenzi ya kweli, mana anakuona wewe ni ATM, na usirudi nyuma, mana aweza kuja anaomba msamaha huku analia, mana wanaume wengine wakiona machozi ya mwanamke wanaingiwa na huruma, tena akipiga cm tena mwambie wrong number
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mwambie wewe ulidelete namba zake na ulimdelete moyoni pia,asikugeuze Atm bure
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Kila kitu inategemeana na wewe unataka nini

    kama humtaki mwambie tu
    kama unamtaka mrudie tu...
    yote mapenzi pia
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    wewe mwenyewe unaonaje?
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    We ndo umenena.
    Ni uamuzi wake arudi au asirudi.
     
  7. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jamaa bado anampenda sana inavyo onekana, hapo usitie ugumu mkuu we ludisha maguu muendeleze safari yenu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Karibu
    upoo?
    miss u
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    hmmmmm
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Lol! I love mind games! If i was u ningemuambia tuongee. Afu nimngejee aseme tena ana shida ya hela. Hakuna kitu kinakera kama mtu kukumanipulate kwa kununa! I cant tolerate that, ghhhrr!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sounds like i am in your territory..lol
    am i?
     
  12. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Simamia maamuzi yako ya mwanzo, usikubali kuyumbishwa.
     
  13. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nilichokiandika hapo ndicho ninachokiona,hivyo naomba ushauri wako BADILI TABIA
     
  14. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona umeguna.say something please
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    You love mind games?
    mnhhhhhhhhh
     
  16. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    so unanishauri nimwache aende zake au?
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    una hela sasa?
     
  18. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sikiliza moyo wako hapa unapewa ushauri tu ila kuamua ni wewe
     
  19. m

    markj JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Umekinahi utamu wake wewe!
     
  20. m

    markj JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    issue sio hela! Bali ameshindwa kumtingisha maini huyu.
     
Loading...