Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora ubunge ufutwe tu! - Serukamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MwafrikaHalisi, Dec 14, 2011.

  1. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mh. Mbunge wa Kigoma mjini Peter Serukamba kwa kupitia account yake ya twitter (let's hope it is not hacked)anaendelea kutetea wabunge kuongezewa posho.

    Amediriki kwenda mbali kidogo kwa kusema kama mnaona tatizo la wafanyakazi wa umma kulipwa kidogo basi ubunge ufutwe kabisa ili wafanyakazi wa umma wapate mishahara minono.

    Nanukuu 'tweets' zake kama ifuatavyo ( @serukamba ) kupitia twitter.com :


    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Msiwe na monopoly ya akili
    jamani na kudhani wengine
    hawafikili you are wrong dam
    wrong!
    12:02 via Twitter for
    BlackBerry® retweeted once
    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Mshahara wangu ni 2560000
    kabla ya kodi! Upotoshaji
    tuache!
    11:51 via Twitter for
    BlackBerry®
    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Tujifunze na tuvumilie
    wanaofikilia tofauti tujadili
    hoja matusi sio uungwana!
    11:48 via Twitter for
    BlackBerry®
    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Anayesema alipoteza kura
    yake ! Kwanza naamini
    hakunichagua ! Na hatuwezi
    watu wote kuna msimamo
    sawa!
    11:47 via Twitter for
    BlackBerry®
    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Let us think msikwepe hoja
    yangu! Mnaonaje tukifuta
    bunge! Ili tupate pesa nyingi
    tulipe watumishi vizuri
    11:45 via Twitter for
    BlackBerry®
    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    This is the radica thinking
    tujadili ! Tufute bunge ili
    watumishi walipwe vizuri !
    11:34 via Twitter for
    BlackBerry® retweeted once
    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Hakuna kuzira ! Kama nyie
    mnaishi bila kuwa wabunge na
    sisi tunaweza kuishi bila
    ubunge! Tufute bunge kuondoa
    maneno!
    11:04 via Twitter for
    BlackBerry® retweeted twice
    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Hakuna panic we can live
    without ubunge! Tufute tu!
    Tumesoma tutafuta kazi
    kwingine!
    11:00 via Twitter for
    BlackBerry® retweeted once
     
  2. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    alikuwa akiandika akiwa amelewa huyo! Tena konyagi za pakti!
     
  3. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bila shaka.
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiroba!
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Basi Kigoma mjini imekula kwao hapa!
     
  6. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu KOMATA kwanza Kura zenyewe alishinda kwa wizi wa Magamba.Zitto Kabwe alipoongoza maandamano ya kupinga ushindi wake PoliCCM wakamkamata.Sasa Kwanini kama anaona ubunge sio issue eti ufutwe SI_ANAWEZA KUJIUZURU YEYE PEKE YAKE?Kwa nini alimsumbua Lowassa na Rostam Watumie pesa nyingi ili ashinde? I hope He is Hopeless now!!!!!
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    It is a nonsense idea ever i din't expect such a word to come from an MP, hivi wengine wanapataje ubunge?
     
  8. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alipata ubunge kwa kuchakachua na kuiba kura akifiri atarudisha fedha za aliowalipa kuchakachua na kuiba kura atazirudisha ya posho za sitting
     
  9. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    He is very hopeless indeed. Ningependa hizi habari ziwafikie watu wa Kigoma mjini ili hata wale wachache waliomchagua wasirudie kosa.
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kati ya 'WABUNGE WA POSHO' nchini tunaokusudia kuwaondoa kabisa bungeni wakati wowote ule, huyu ni mmojawapo. Serukamba hii kauli yako tayari wapigakuri tumelihifadhi kwa uchungu moyoni.
     
  11. R

    Rockabie Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Among MP's sijawahi kufahamu wanasimamia wapi kwenye mambo ya Taifa this is the one....!yani mara njano mara nyekundu! eti 'Bunge lifutwe'....ana-argue akijua hilo haliwezi kutokea kwa sasa..si aanze yeye kujifuta ubunge kama kweli anamaanisha?dawa yake Mdee tu.
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    bila shaka valuer ilikua kichwani hapa
     
  13. m

    massai JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanza hatuna wabunge posho MUNGU mkubwa,chadema hatuna mbunge posho,shibuda sio mbunge wetu ni mapito tu alikosea njia tukampa hifadhi kumbe tumemsitiri adui,poa tu alakini tutayashinda
     
  14. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Ile nyumba yake ya Mjimwema aliyoweka poni wakati anagombea ubunge tayari alishaikomboa? na zile hela za mafuta alizokopa kwa Bella hapa kgm wakati wa kampeni ashamlipa?
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mbona ni simple sana kama anaona wananchi tunawanyanyasa na kuwaoneo donge na kweli wanastahili nyongeza hiyo basi Rais amegoma kuipitsha tunaomba ajiuzuru ubunge kwa kuwa hakuna maslahi. Huwezi kufanya kazi kwa kinyogo wakati anataaluma yake ana anaweza kuishi bila ubunge kama alivyosema kwenye twitter msg zake. Mh.Serukamba JIUZURU BASI TUONE KAMA KWELI UNAMAANISHA.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,535
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Lugha ya taifa mgogoro.
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bunge halina faida yeyote so is vyama vya siasa ( na wanasiasa, obviously). Sielewi kwanini a modern mind has to embrace these 2 nonsense.
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Update: Mh. Serukamba anaendelea kutweet

    serukamba
    @ RT DM FAV TR
    Nataka tufikilie jambo hili kwa
    mapana yake! Serikalini na
    mashirika yake kuna watu
    wanalipwa 20 mil kwa mwezi!
    Tujadili mfumo wote
    12:20 via Twitter for
    BlackBerry® retweeted once
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    At the same time huyu Seru is another looser anayesema haya out of anger. Hata aibu hana, anakula basic salary ya 2.5 m for nothing na bado analalama. Huo ni mshahara wa kuanzia wa wataalamu 4-5 wenye degree who contribute something to the society, the mbungez kwa ujumla wao wanacontribute nini?
     
  20. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #20
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Spelling za kiswahili na kiingereza zote zinamshinda.
     
Loading...