Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora tupoteze utaifa wetu wa Tanganyika lakini tuwe na Wazanzibari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Feb 4, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0




    Sehemu ya Kwanza Dibaji:
    1.Sababu za watanganyika kuenda Jando kabla kuanza chuo kikuu cha Tunguu na Suza?
    Ili wapate Kitambulisho cha Ukazi na waoe Mtoto wa Kizanzibari.
    2.Kwanini Sister Du wanapenda kuzaa na Waume za Watu Wakiznz nje ya ndoa ?
    Mtoto awe na Nywele za Singa.
    3. Inakuwaje sisterDuu wanakula Makande Mlo mmoja kwa siku ?
    Wanawekeza fedha zao Saluni za Nywele na Kujichubua.
    4.Kwanini Watanganyika wanachukua siku 3 bila kuenda haja kubwa ?
    Wanakula Ugali mkubwa na picha ya samaki.
    5.Kwanini Watanganyika Wanatumia Dawa za Mchina kuongeza Makalio ?
    Kudumisha Muungano na Wazanzibari.
    6.Kwanini Machangudoa wanakuja kwa wingi Zanzibar ?
    Wabongo wanakopa bila Kulipa.
    7.Siku gani changudoa wanabadilisha kufuli ?
    Jumapili.
    8.Siku gani Watanganyika wanaoga na kuosha Nywele Rasta za Mmasai ?
    Christmas.
    9.Orodhesha nguo wanazovaa Watanganyika wanapolala hoteli Zanzibar ?
    Jeans mbili na Ngozi ya Shwain.
    10.Taja Sentensi ya kwanza ukikutana na Mtanganyika barabarani ?
    “Aithee Naomba Hela ‘’
    11. Sababu zinazowafanya Watanganyika kupeperusha Bendera ya Zanzibar wanapokuwa India ? Wapate mademu wa Kihindi na Kisomali.
    12.Biharusi wa Kitanganyika anapata wapi Mbanjo?
    Chupi ya Mtumba Manzese.
    13.Kwanini Watanganyika wanaogopa kuishi pamoja ?
    Wataibiana.
    14.Tofauti ya Chogo la Mtanganyika na Kipaza sauti cha TVZ.
    Mtanganyika ameweka Kalikiti juu ya Wigi la Nywele za Farasi.
    15.Kipi Kilichowasibu ndugu zetu wa Kitanganyika mpaka Kujichubua ?
    Wakizima Taa au kupiga picha bila flash wataonekana Meno tu.
    16.Kwanini Watanganyika wanasaini Timu za Zanzibar bila malipo ?
    Ili wapate nafasi kuenda Arabuni.
    17. Mtanganyika anafikiri nini akiwaona Wazanzibari wamefanikiwa ?
    ‘’Vunja Muungano Waibie Mali zao’’
    18. Kwanini Zantel ilichelewa kufika Tanganyika ?
    Ukipokea Simu tu wataiba mpaka Minara.
    19.Kwanini Watanganyika Wanalima Kahawa ?
    Kuwafurahisha Waungwana Wazanzibari
    20.Watanganyika wanastanji vipi ?
    Kukokona na kujipangusa kwa plastiki za maji ya Bakharesa.
     
  2. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PUMBA ,CRAP :A S thumbs_down: :A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::A S thumbs_down::shut-mouth:
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ujinga usio na faida

    naomba mada kama hizi za kutaka kuchochea uhanithi na ubarazuli mods mzifute
     
  4. J

    JokaKuu Platinum Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo ni utani tu..far from reality
     
  6. c

    chamajani JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizi wana great thinker, msije hali ya kuwa mmefura, huyu bana namfahamu sana tena saaana-simply because alifuta ujinga kupitia either....or... Bofya hapa chini:-

    http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s1308.htm
    http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s1560.htm
    http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s1295.htm
    http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s1305.htm
    http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s1562.htm
    http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s1565.htm
    http://admin.udsm.ac.tz/necta2010/CSEE2010/s1567.htm

    Yaliyo juu yoooote yamekaa positively kwa watanganyika, lkn kwa matokeo haya hivyo vyuo vya Suza, Tunguu na Chukwani si vitajazwa na hao watanganyika wanaokuchukulia dada zako sheha?

    And Mr. Robert Half once a time quoted that "There is something that is much more scarce, something rarer than ability. It is the ability to recognize ability"
     
  7. n

    niweze JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    This is how watu wa visiwani thinking? This is as bad as it can get. JF editor fanya kazi yako...anapunguza hadhi ya JF. No wonder visiwani kupo vile vile miaka nenda rudi...
     
Loading...