Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora Shoes - what happened?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 2, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mtu anakumbuka what happened to kiwanda hiki. Kiliweza kurudi kwenye uzalishaji tena?
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mkuu sasa hivi ni godown la huyo mwekezaji kwa mali zake anazoagiza !
     
  3. J

    Joram Wakari Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilichokuwa 'Kiwanda cha Viatu (BORA)' kilibinafsishwa mid 90's. Wahindi waliokinunua kwa bei ya kutupa hawajawahi kutengeneza viatu toka enzi hizo, in fact mashine zote za kutengenezea viatu ziliuzwa kama scrap.
    Hata hivyo, line za kutengeneza kandambili na tairi na tyubu za baisikeli ziliendelea kufanya kazi na bila shaka ziliimarishwa kwa kuwa uzalishaji uliongezeka na mauzo yanafanyika mpaka nchi za jirani (source: TRA).
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    hapa tumepiga hatua nyuma bila shaka.
     
  5. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aisee nakimbuka zile raba zao za akinamama... zilikuwa za kijani!!! nikuwa ndogo sana mm ila nakumbuka sana mavitu yao!!!!!

    sasa hivi wanatengeneza viatu vya ngozi vizivyo na finishing nzuri sio kama zamani!! SI amesema tunasonga nyuma!!!

    hapa tanga kuna duka la viatu vya Bora!!! limefunguliwa karibuni... inaonakana uzalishaji unendelea!!
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora. KAMATA. UDA. TRC. KILTEX. MWATEX. RTC. KIBUKU. NEED we say more?
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanatengeneza kandambili
     
  8. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nyway sio jibu la hoja,lakini hapa mkuu umenikumbusha moro shoe,walikuja vizuri na bidhaa bora kuliko za bora shoe..nao sijui walifia wapi?
     
  9. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    BORA..
    Kila kitu kiliuzwa kwa bei ya kutupa kwa wahindi japo ilikua pesa kubwa kwa waliokua wafanyakazi kwa kua ilitakiwa kulipa kwa mkupuo.
    Jamani Bora...
    Nimekumbuka mengi hadi najisikia kulia.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Halafu bado kuna watu wanabeza sera ya ujamaa na kujitegemea!
     
Loading...