Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bora serekali waweke hela kwenye timu ya taifa wanawake italeta sifa nchi yetu

Discussion in 'Sports' started by jane_000, Feb 20, 2012.

  1. j

    jane_000 JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    serekali wawekeshe kwenye soka la wanawake wanaume vimeo kila siku waonikifungwa tu hata hawafiki popote
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja kwa asilimia mia, kwa bongo wanawake wanajua mpira kuliko wanaume.tuwekeze kama china na usa ambao wamejua kama soka ya wanaume kwao si sana.
     
Loading...