Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora Pinda yuko UK matibabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmakonde, May 23, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hii hospitali ya wapi tena? Duuuh,kweli ndio maana kuwa mwanasiasa deal siku hizi. Ukiugua unaweza kufa kwa gonjwa linalowezekana kama hujulikani nchi hii au huna wa kukulipia kwenda nje.
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni hospitali ya Mkoa wa Morogoro!Hapa ni mjini vipi huko interior ugogoni,usukumani,ufipani,unyirambani ,umakondeni nk,
    bora mwenzetu mtoto wa mkulima yuko UK matibabu,ana shida gani kulazwa General wakati umeme hakuna???????
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani haya ndiyo tunayolalama kila leo...hebu tuungane oktoba tufanye mabadiliko kwa kuchagua chama na viongozi makini....ili wote tutibiwe hapa badala ya wateule wachache kwenda ulaya kutibiwa.........
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ujumbe wako unamaanisha Huyo dogo hapo kwenye picha ndo yuko ughaibuni au mwingine? Maana nimejiuliza ughaibuni na Chemli?
     
  6. d

    damn JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu ufipani usiombe. hakuna mganga mkuu wa mkoa, na nafasi inakaimiwa na mtu wa upasuaji.
     
  7. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Nchi yetu eeeh, nchi yetuuuuuuuu.... Nnnnchi yetuuu eeeeehhheeeee.......!
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,727
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Tena hii hospitali ni ya serikali si unaona shuka la msd! Wizara ya afya wamekwisha ikagua hii?
     
  9. M

    MJM JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hata wakiikagua siyo hiyo tu yenye matatizo na wao wako responsible kwa hali ya hospitali hizi. Kweli kura zetu za kanga,tshirt na sukari zinatuponza kiasi hiki! Hii nchi kuna wakati tutahitaji kuchapa watu viboko ili wafanye kazi inavyotakiwa
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry:
     
Loading...