Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora niwe mpweke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sambenet, Nov 5, 2011.

  1. sambenet

    sambenet Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu Great Thinkers, Kama mtakumbuka niliwahi kuposti thread moja hapa tarehe 21 october 2011 ili nipatiwe ushauri mada ilikuwa http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/183353-nipo-njia-panda-naomba-msaada-kwa-hili.html.

    Kiufupi ni kwamba nimeachana na mchumba wangu rasmi (kaniacha). na kutokana na machungu niliyonayo nahisi sihitaji mtu kwenye maisha yangu, Nimegundua hakuna kitu Kinoitwa mapenzi siku hizi, ingawa msichana huyu nilimpenda kuliko kitu chochote na kujitahidi kumsaidia na kwa hali na mali.
    wazee wangu na ndugu hawatanielewa, ila sina jinsi, na sitarudi Tanzania.
    Maana najua wazee na ndugu watanishinikiza nioe, kitu ambacho nishakitoa moyoni mwangu.

    Kilichobaki huku ni kazi na kuangalia maisha yangu tu.

    Shukrani zangu za dhati kwa walionishauri wote.
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kawaida uki break up unakuwa na strong emotions kama anger, fear, sadness. despair, gulty nk. Hivyo ni vitu kwa kawaida. Ila after grieving kumbuka kuwa moving on is the end goal. Kueleza feelings zako hapa itakusaidia kwa njia moja au nyingine lakini la muhimu ni kuto-dwell on the negative feelings or to over-analyze the situation.

    Getting stuck in hurtful feelings like blame, anger, and resentment will rob you of valuable energy and prevent you from healing and moving forward.
    Remind yourself that you still have a future. When you commit to another person, you create many hopes and dreams. It's hard to let these dreams go. As you grieve the loss of the future you once envisioned, be encouraged by the fact that new hopes and dreams will eventually replace your old ones.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kuondokana na stress na kujua nini ni muhimu kwako.
    Don't jump to any hasty conclusions and judgement...jipe muda wa kupumzika na kufanya mambo yako mengine baadae utajagundua kwamba she did you a favor by leaving you na utakutana na mwingine ambae anastahili mapenzi yako.
    Purple and green don't be silly....kwani huyo msichana ulimpenda kwaajili ya wazazi wako???Wao ndio walikua kwenye mapenzi nae au wewe???MAN UP....kama uhusiano sio mzuri kwako unaachana nao kwasababu ukiendelea ukijakumbwa na mengine utaumia wewe na sio wao.Besides...wewe ndo umeachwa...surely ukiwaambia hivyo hawatakua na ujanja unless wakamlazimishe msichana kukurudia. Alafu unaogopa kurudi bongo kwani watakuua???
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa yaliyokukuta ni mapema mno kwako kuyapa mgongo mapenzi. Mapenzi ya kweli bado yapo duniani lakini yamekuwa nadra sana kuyapata. Hivyo hasira na majonzi yako yakipungua/kwisha jaribu tena bahati yako katika idara ya mapenzi.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. sambenet

    sambenet Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa, Huyo msichana nilimpenda mwenyewe, na sio kwa ajili ya wazee wangu. ila wazee watahoji ikiwa sitataka kuoa na sio kuhoji huyu nilie breakup nae.


     
  6. sambenet

    sambenet Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekuelewa, Unahisi ni kawaida ila I dont see the point of finding someone na kwangu mm sio rahisi kujihusisha na msichana. sina hisia na kuwa na msichana, kwa kweli mapenzi sina tena.

    Nimeshapoa na naendelea na shughuli zangu kama kawaida. Wacha tu niishi mpaka mda wa kuondoka ufike nijiondokee.

     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Give yourself enough time, its only time that heals a broken heart. Kuangalia maisha na kazi will help you to divert energy and concentration.
     
  8. G

    Grey87 Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No braz unakosea,strong man ana break up ana mak up,usiw ka chumv ilyopoteza test yke,hajakupnguzia lolote!na siku zote never aspect o allow extrernal 4cs from out side,your mind z your governmnt,so fanya maamuz ww kma ww thn maisha bila kujimix hayaend try your lever best 2 buld up anothr reltnshp,coz 2meumbwa na hisia na kunyima mwil wko hyo itakuafect ksycholg,na uwache kufol n luv kihvyo na uswaamin sana hao watu coz niwepes sana kudanganyka!very sorry ma brazaaaa!
     
  9. s

    shalis JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora ili single tuongezeka ...
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    In the mean time you seems to be in very strong emotions.
    Hebu ngoja tusubiri hasira zikipungua what happens next!
    Hatutashanga kuona umetafuta chombo kingine, yaani bandua bandika!
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuna yule uliyekuwa unawasiliana nae na alikuwa rafiki yako wakati uko bongo...kama bado mnawasiliana nae basi rudisha vifaru kwa huyu ...unajua kaka wakati mwingine sisi wanaume huwa tunapenda usipopendeka...mtu anayekupenda kwa dhati yeye hakupendi kwa dhati na yule unayemchukulia poa ndo anakuwa na mapenzi ya dhati......hata mimi niliwahi kukumbwa na kitu kama hiki kilichokupata nashukuru Mungu taa nyekundi iliwaka mapema nikasimama pale pale na huo ndo ukaa mwiho wa safari yangu na yule dada....hata wewe hujachelewa..
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    pole sana usikate tamaa
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ni kawaida kabisa kwa mtu mwenye situation kama hii kuongea hayo unayoongea, subiri time ipass utapona tu haya maumivu. Polee......
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hahahah kuna wengine watakuja muda si mrefu! Nakukabidhi kitabu uorodheshe majina yao, ila hakikisha majina yasizidi kwenye huo mstari mwekundu. Wakiwa wengi sana watatumalizia hewa.......lolzz!!!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Pole sana ila changamoto kama hizo zipo ili kutufanya tuwe imara na si kukata tamaa.
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    acha kulalama fanya recruitment fasta mbona vichwa vipo kibao
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh i will join u soon
     
  19. Bacardi

    Bacardi Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Pole jipe muda utapoa na all wil be well. Fuata ushauri wa wengi hapa na hasa alichokisema EMT
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    muda mganga, in time utapona tu, utafall deeply
     
Loading...