Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora nirudi JELA...............!

Discussion in 'Entertainment' started by Mtambuzi, Apr 30, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280


    Kilichonifurahisha katika hii video ya Husein Machozi, ni kwamba, jamaa baada ya kutoka jela kwa msamaha wa Rais akiwa kitaa mwenyewe kavaa suspender zake suruwale kifuani, kamuona mshkaji kavaa kata K, sasa yeye wakati anafungwa hayo mambo hayakuwepo, si akaona ni vyema amsitiri kwa kuipandisha hiyo suruwale, akageuziwa kibao........

    Sehemu nyingine kamuona mdada kavaa kimini, akaomba mtandio mahali ili amsitiri mdada kumbe ndio fasion yenyewe kachenchiwa live........

    Enjoy......................... ..........!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...