Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora nipate ngoma ila si MIMBA!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Benno, Jan 4, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "Hapa na pale, vuta ni nivutike, ilikuwa pata shika, jamaa aliamua angalau na yeye aweke kumbukumbu katika maisha yake ya upweke kwa kuanza na familia.
    Masaa yalipokaribia, kijana alijituma kwa maandalizi balaa ila ikashindikana alipoonyesha waziwazi kwa mpenzi wake kuwa anatakaa aongeze idadi ya raia'. Mdada kuona alama za nyakati na tarehe hizo basi akaondoka speed kubwa nakusahau kabisa kama alishaanza maandalizi'. Mzungu wa nne ukamkumba mheshimiwa na hivi anajiuliza', NINI KISA?, WAKATI HAUJATIMIA? TARATIBU HAZIJAFUATWA?
    NAPENDWA? AU SIPENDWI?
    NIFANYEJE?

    Wadau habari ndo hiyo!!!!!!!!!!!!!!! Karibu na Mawazo mbadala
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Angemuuliza huyo dada...sisi hatuwezi kujua sababu binafsi aliyokua nayo!Wengine hawataki tu bila sababu za kueleweka...wengine hawana uwezo pengine huyo dada alikua mmoja wao!Kuna wengine wanakua walikubuhu kwenye kutoa mimba mpaka wanapota watoto uwezekano wakuwapata unakua hamna tena!Waulizane!
     
  3. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh sijaelewa ngoma na mimba vimehusianaje hapo.
     
  4. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haijatulia
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hebu isome kwa makini...ukielewa nieleweshe...
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na mimi nimekwama sijaelewa bado
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anamaanisha kuna mshkaji ametangaza ndoa na maandalizi yameanza!Ila alivyoanza kumwambia mwenzie mipango ya kuanzisha familia a.k.a watoto akakimbia!!Kwahiyo anachouliza kwanini amekimbia hilo swala?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    majibu anayo mkewe
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hii bora ngoma kuliko mimba inaingiaje hapa.....hivi ulikuwa unataka kusema nini....hebu jaribu kuiweka kwa lugha ya kwenu labda tutaelewa
     
  10. semmy samson

    semmy samson Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du preta na wewe Avatar yako inanichanganya..........

    Nadhani mpaka nimepoteza nilichokuwa nataka kuchangia hiyo post bas nimegive up...:embarrassed:
     
  11. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nadhani anamaanisha walizoea ku doo bila condoms na binti hakuwa na problem kabisa,sasa jamaa alipoweka idea ya kupata mtoto bibie akasepa. Naona ana shangaa inakuaje haogopi kupata ukimwi ila anaogopa mimba
     
Loading...