Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora ningemmega ona sasa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BRO LEE, Mar 20, 2012.

  1. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Nilimfahamu toka akiwa kidato cha II tukawa tunaongea anapokuwa likizo na nikawa namhimiza kusoma kwa bidii , binti huyo anamwonekano nilihisi hawezi kumaliza FIV kwa kuwa lazima wakware wengi walikuwa wanamtokea.

    Alimaliza Fiv 2010, tulipokutana baasa ya kumaliza tuliongea sana kuhusiana na matokeo akaniambia hayakuwa mazuri na wazazi wake walikuwa wanamtafutia chuo, nilimwuliza kuhusu kurudia mtihani akaniambia hayupo tayari.

    Mara nyingine tulipoonana nilmwulizia mipango ya chuo akaniaambia ameshapata chuo na atasomea cheti cha uhasibu, alinikuwa anahitaji nimfuatilie maswala fulani ofisini hivyo tulipeana namba za simu.

    Tulianza kuwasiliana kwa simu yy akiwa kinara wa mawasiliano na mizinga ya vocha km kawa, kwa kumchukulia km mdogo wangu sikuona hiyana kumsaidia vi-muda vya maongezi. Mawasilano yakazidi, sauti ya kuremba, maswali ya kizushi mara uko wapi,uko na nani nk, zikaanza meesji za mahaba na simu za usiku wakati huo kashaanza chuo. Alikuwa ananihimiza kila wakati niende kumtembelea mara kanimiss nk.

    Nilianza kuhisi mambo siyo, mm nina kanuni sitaki kabisa mazoea na teenager hivyo nikachukua hatua, niliamua kuaongea naye kwa kirefu na kwa kumtega sana ili kujua mawazo yake, ndipo nilipojua tayari ameshanipa nafasi ya upangaji ktk mtima wake ni mm tu ku log in.

    Niliongea naye kwa upendo na kumwelimisha kwamba tunaweza kuwa marafiki lakini si uhusiano mwingine binti alifahamu wazi kwamba nina mke !, nikamwomba pia apunguze mawasiano,kweli alipunguza mawasiliano, tukawa tunawasilana kawaida na ile sauti ya kuremba haikuwepo tena. Niliamua kumtembelea tukapata lunch na nikampa vijipesa kidogo.

    Mara ya mwisho kuwasilana naye aliniambia amemaliza masomo na alikuwa anafanya tempo mahali fulani, ilikuwa miezi minne iliyopita.

    Mkasa,Jumamosi 17/3/12 nikiwa ndani ya benki moja nilimwona na yy akiwa humo c nikaenda kumsalimu tena kwa kumgusa nimemwaga tabasamu, ALINICHUNIA KAMA HANIJUI!!! hebu fikiri kulikuwa na watu wengi tu, nikapotezea na kwenda meza nyingine. Nilihisi vijasho kwapani vikishuka japo kuna ac.

    Hivi jamani kama ningemmega haya yote yangetokea c angekuwa na ka-sense of respect hata km ningemmega nikala kona!.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ulifanya vyema
    Kama una mke heshimu ndoa yako
    Hiyo ni mapenzi ya teenager ambayo sana sana alikuwa anakupenda na anajua angekupata msaada kwake usingepungua
    Bora umefanya hivyo kulinda ndoa yako na kulinda heshima yako
    Swala la yeey kukuchukia sidhani kwa kuwa hujafanya alichokuwa anataka ila ni kwamba kuna msaada anaukosa kwa kuwa anajua hawezi kuupata
    Sana sana hapo alitaka akuchune na aendelee kukuchuna haswa kama ungekuwa umeingia kwenye himaya yake
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwaniukimmega mwanamke ndo atakuwaanakuheshimu milele
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama una namba yake ya simu mpigie umuulize ni kwa nini amekufanyia hivyo mbele ya kadamnasi
     
  5. Kadada

    Kadada Senior Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Mpotezee wala asikusumbue kichwa maana hana maana kwako endelea kutunza familia yako
     
  6. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hakuna tatizo hapo sana sana kakupunguzia matatizo, alafu wahenga walisema "tenda wema uende zako". Kaka naomba uendelee kuheshimu mahamuzi yako na nyumba yako kwa ujumla.
     
  7. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtafute mmege kwani anakushinda nini huyo? Mbona mdogo tu.
     
  8. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Smile hujambo.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Achana naye huyo hana sera, hiyo ni chuki ya kupigwa teke. Umefanya vizuri, angekuwa na akili agekuheshimu kuna wengi wakisaidia mtu mpaka wapewe zawadi ya ngono kwanza.
     
  10. S

    SI unit JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hizo ni ngoma za watoto, mkubwa ukiingia kucheza utachekwa!
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asikushughulishe huyo pasua kichwa aende mbele na watoto wenzio kwanza mziki wako hauwezi...LOL mkeo peke yake ndio mchezaji...
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa ndg yangu wewe na familia yako, unaanzisha mawasiliano na katoto ka shule mpaka kufikia kupigia simu usiku, mawasiliano ya nini hayo? Kama kweli ulikuwa una nia ya kumsaidia nafikiria umemsaidia imetosha na yeye karidhika na msaada wako na ndiyo maana haoni sababu ya yeye kuendelea kukushadadia wakati tayari ulimueleza kuwa una familia.

    Achana na hako katoto, kaa na familia yako uitinze na kuihudumia badala ya kupoteza pesa kwa mtu ambaye huna faida naye.
     
  13. Lazarus

    Lazarus JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwenye kupenda smtym kuna hamu na kwasababu ya: (vibomu): ila kwa huyo teenager wako inaonekana alikuwa na hamu ila hawezi kuacha kwasababu ya: (vibomu) kwakuwa vinaenda pamoja. sasa uamuzi uliofanya ni mzuri tena grade B' kabisa ila ungemtekelezea hamu yake, pia ingekuwa na faida nzuri tu ingawaje pangekuwa na kasoro mbili tatu.. ila asingekuchunia hapo Benki kwakuwa amekuona mwanaume Suruali kumbe ni mtu wa Mungu..
     
  14. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Alichokifanya ni Kibaya sana tena Sana embu nipe Namba yake ya Simu niongee nae nimlekebishe.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kwani alipokuchunia ulikufa? au ulichunika ngozi? mpotezee hana dili....
     
  16. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kumbuka anmke huyu....hana sababu ya kumchokonoa shetan alipolala
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nini cha kujilaumu hapo! Alikutega nawe utaruka mtego sasa ana haja gani nawe? Mimi naona ni bora ujipongeze badala ya kujilaumu!
     
  18. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mwee!!!
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    mkuu umesoma seminary nn?teenager unamwachia hujui kubadilisha mboga nn?watamu hao balaa!eti unamsaidia kwani yy yatima
     
  20. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 660
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ulikosea tokea mwanzo kuwa na rafiki wa kike ambaye Mkeo hamjui, na akakuchuna kidogo kidogo kwa kumtumia vocha wakati si ajabu hata mkeo akikuomba vocha unakuwa mkali. Ila nakupa hongera kwa kutokufanya mapenzi naye, inaonyesha kwa kiasi gani una uaminifu kwa mkeo. Nakushauri uachane nae kabisa huyo, hata namba yake uifute kabisa asije akakuvunjia ndoa yako kwa kukuzushia yakuzusha.
     
Loading...