Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora nife

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by imma.one, Sep 12, 2011.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimemvalisha mchumba wangu pete ya gharama last week nimemfumania na jana usiku ameolewa na huyo jamaa nilomkuta nae.
    Inauma sana nafikiria nijiue au niende mbaya ya tanzania.coz anajulikana mtaani,na familia yangu.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kosa liko wapi emma si kaolewa na ampendae bwanaaa?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, usichukue uamuzi huo. hayo ni mambo ya kawaida sana katika mahusiano. Wachunguze wanadamu, utakuja kugundua kuwa usaliti kwa baadhi yao ni jambo la kawaida sana.
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    pole...... wataka kujiua coz anafahamika na familia yako..............amedhihirisha wewe hukuwa chaguo lake........inauma lakini yatapita unatakiwa kusonga mbele...............ukijiua ndio utakuwa umempata achan na mawazo machafu
     
  5. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jiue kaka maisha yenyewe magumu bado wanawake wanakusumbua kunywa sumu inayoitwa sulphon cox ndani ya secon utakuwa umeepukana na machungu. Try it 4 the best.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kinachokuuma ni pete yako ya gharama,kuolewa kwake na ampendae au aibu ya kupigwa bao la kisigino?
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    wewe huna akili ndo maana amekukimbia, hiki kweli ndo kitu cha kukufanya ufe, kwani alikuzaa yeye au ameondoka na mkia wako, si utulie utapata mwingine tu, wewe vipi.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    pole ndugu. heri kakupa nusu shari kuliko angeolewa na ww huku anaendelea na jamaa yake. kivumbi ungekiona baada ya kuingia nae kunyumba! kama unajali sana pete yako, msake umuambie akurudishie.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Jiue tu inaonekana wewe ndiye ulikuwa na lengo la kuvunja uchumba na baadaye ndoa ya mtu.
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kwani huyo kicheche mlizaliwa pamoja?acha ujinga wewe komaa na maisha hivyo ni vitu vya kupita.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    acha kufikiria kwa masaburi
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pole kaka mshukuru sana Mungu umemgundua mapema kuwa hakuwa muaminifu kwako fikiria ndio ungekuwa umeshafunga nae ndoa yakakukuta yaliokukuta.....

    Shukuru Mungu kwa kila jambo..... Jipange umpya na maisha, kesha ukiomba Mungu akufungulie na akupe chaguo la moyo wako, kumbuka Mke mwema hutoka kwa Bwana
     
  13. rubaman

    rubaman JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 4,423
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Pole sana. Lakini kujiua sio suluhisho la yaliyokupata.
     
  14. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bebii kama halikuwa hampendi emma kwa nini alikubali pete yake ya uchuma?Huo ni wizi mtupuuuuuuuuu
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapo tatizo nini hadi ufikirie kujiua??? je ndo amekuingiza dunia ya mapenzi???? kujulikaa ndo kigezo cha mapenzi??
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    isije ikawa alitongoza kwa gia ya pete ya uchumba
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Huyo dada ni kicheche pori mana anakubali kuvishwa pete na mwanaume mwngn hlf ndani ya wiki 1 anaolewa na mwanaume mwngn,funga na mshukuru Mungu kwa kukuepusha na janga hl na umwombe akujalie mke mwema.
     
  18. kisute

    kisute Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri gani mkuu. Wataka nawe uwe mshiriki wa kifo chake??? Emma.one achana nae utapata atakae kupenda kwa dhati b,cause wako wengi duniani.
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    isije ikawa jamaa alitangaza dau na demu akapata tamaa ... ila lazima anaelewa alitendalo ..
    kumvisha mtu pete si kumfunga asifanye maamuzi
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Duh! Pole kaka, inawezekana mungu amekuepusha na mambo mengi juu ya huyo mwanamke
     
Loading...