Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora lilivyokuwa swala la Afya sio la Muungano,ukatili huu kwa madaktari tungalishindwa kuvumilia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dada wa Kipemba, Feb 1, 2012.

  1. D

    Dada wa Kipemba Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa kuu za kuwa dokta
    i)Uvumilivu
    2)Upendo
    3)Huruma
    4)udugu

    Kwa bahati nzuri licha ya Migogoro na hali ya chumi wa madakatari waliokuwepo Zanzibar sio nzuri, lkn hawajafikia kufanya vituko hivyi.
    Posho: Hivi unaweza kupoteza maisha ya watu kwa sababu ya Posho.
    jee walimu waliowasemesha wao wangaligoma jee wangalipata elimu wanayoringia wao?
     
  2. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia kichwa cha habari! ukatili huu kwa madaktari! husisha habari na kichwa!!! Anayefanyiwa ukatili ni nani? Katika kichwa inaonesha madaktari ndio wanaofanyiwa ukatili!!! nami nakubaliana na kichwa lakini siyo habari yako!
     
Loading...