Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bora kuwa player

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eddylwiza, Apr 27, 2012.

  1. Eddylwiza

    Eddylwiza New Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    siku hiz inaonekana wasichana wadogo wanachukuliwa na mababa mazee mazma hiv hii ndo nn jaman au tunaenda wapi
     
  2. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni hivi mshkaji wasichana wengi wanatamaa ya pesa na utakuta mvulana rika yake bado ni tegemezi kwao hawezi kumpeleka shopping na mambo mengine so ndo maana wa deal na watu wazima ambako wanatimiziwa mambo mengi,huoni hata wamama watu wazima wanawazimikia masela cos watu wazima wadate na videmu
     
Loading...