Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora Kumtukana Kikwete Kuliko Kuwatukana Watanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 28, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimesoma post moja humu jamvini kwamba, akiwa viwanja vya Mwembeyanga, Kikwete aliwatukana Watanzania waliohudhuria mkutano wa Dr. Slaa kwa kuwaita "majuha".

    **** maana yake ni mtu asiyejua kitu. Kwa hiyo Watanzania hatujui kitu. Haya si matusi jamani?

    JK subiri October 31. Utajua kama Watanzania ni majuha au wewe na familia yako ndiyo majuha.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duuuuuuu mwacheni raisi jamani!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapo ni pamoja na wanausalama wake anaowatuma kunusanusa mikutanoni,
    Ni pamoja na mapolisi wake, na wapambe zake wengineo!:nono:
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kwanza watu wa pwani matusi ni lugha yao ya kawaida.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,kama methali ni matusi kwanini tunafundishwa mashuleni?
    "asiye funzwa na mamaye,hufunzwa na ulimwengu" eti ni tusi?au kwa kua imetumika kwa kikwete?
     
Loading...