Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora kujilipua au kugangamala...?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by YoungCorporate, May 4, 2010.

  1. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mara nyingine m2 unasema hapa ndio kwetu ngoja nikomae lakini kila kukicha mambo yanavyoenda unazidi kupata mawazo labda nikajaribu huko magharibi maana kero, siasa danganyifu na matatizo chungu tele yanaongezeka kwa mtanzania hasa vijana.
    Wadau ma-diaspora na wote mliowahi kupiga boksi mnashauri nini kwa kijana graduate aliyesomeshwa na bodi ya mkopo anaepanga ku-give up kazi hapa (mwajiriwa sekta binafsi) nchini na kwenda kuanza moja US. Wote tunafahamu kuwa hakuna sehemu yenye maisha rahic duniani lakini je diaspora hebu tupeni uzoefu....benefits wa DV, Tier 1 na waliojilipua....vp maoni jamani??
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wasiliana na mzee wa sauti kubwa Fmes.
     
  3. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2014
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu (president of wabeba maboksi) : Could you please advise accordingly. Your advice in this regard will be highly appreciated.
     
  4. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2014
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
Loading...