Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora kufanya kazi kwenye kampuni ndogo inayolipa vizuri kuliko kampuni kubwa inayolipa vibaya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by JUMONG, Jan 18, 2012.

  1. J

    JUMONG Senior Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wana JF hivi kipi ni bora zaidi kufanya kazi kwenye kampuni ndogo(Isiyojulikana) inayolipa vizuri au kufanya kazi kwenye kampuni kubwa(inayojulikana) inayolipa vibaya?Kuna jamaa yangu mmoja aliacha kazi Standard Chartered Bank ambapo alitoka mtupu akaenda kufanya kazi kwenye kampuni ndogo(isiyojulikana sana) kwa watu ila inamlipa vizuri na imemuwezesha kujenga, kununua gari pamoja na kuanzisha miradi mbalimbali.Je kijana alikuwa sahihi kufanya maamuzi magumu?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    changanya na zako mkuu.......
     
  3. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    siyo hayo tu ndugu yangu...ukienda club usijali umevaa nini bali jali uko na nani( binti wa heshima kiasi gani namaanisha)
     
  4. c

    conman Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    ni bora umelitambua hilo - japo kwa kuchelewa !!
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi kwangu niachotafuta sio jina la kampuni:
    1.Mshiko
    2.Na kazi ni endelevu na siyo kampuni ya kitapeli?
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi tunafanya kazi ili tujenge jina? au tupate mshahara?
     
  7. N

    Naitwa Nani Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye kazi siku zote unaangalia maslahi Kaka pamoja na job security!!
    Sio unafanya kazi kwenye kampuni kubwa, wakubwa wanatoka matumbo wewe unakonda!!
    Hayo yatakuwa sio maisha!!
     
  8. c

    christer Senior Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubora wa kampuni kwa mfanyakazi ni uwezo wa kumsaidia kufikia matarajio yake kimaisha na kitaaluma.
     
  9. Kitope

    Kitope JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uamuzi mgumu uko wapi hapo mkuu? mimi naamini wengi wetu tunafanya kazi ili kuwa na uwezo wa kumudu mahitaji muhimu na sio kujulikana kwamba unafanya kazi kwenye kampuni kubwa!
     
  10. u

    utantambua JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unazifahamu ngazi tano za mahitaji ya mwanadamu? Kama huna hela kwanza unaanza kufanya kazi ili upate pesa ya kukidhi mahitaji yako ya msingi, hii ni ngazi ya kwanza! Kuna wengine ngazi hii wameshaivuka ila wengi wetu tupo katika ngazi hii
     
  11. J

    JUMONG Senior Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siyo siri vijana wengi hupenda kufanya kazi kwenye makampuni yanayojulikana bila kujali maslahi na job security lakini at the end wanajuta, kuna rafiki yangu mmoja naye alikuwa na mtazamo huo lakini alikuja kushtuka baadaye akabadili uamuzi huku wenzake aliograduate nao wakiwa wameishafanya mambo makubwa kimaendeleo.
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mkuu kuna jamaa yangu anafanya kazi maersk, anadai wakubwa wanachota mpaka 200m lakin wao wanachoambulia ni aibu hata kusema.
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Ina maana ulikuwa ulijui hilo.
     
  14. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Bora uwe na genge linalokulipa laki mbili kuliko supermarket inayokupa elf hamsini...
     
  15. v

    vangilichuma Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikweli kunarikapuni moja ra mafisadi wa kikanada rinajina ra kufa mtuu rakini nenda ukatinge uone bora ukauze genge arafu linauwa watingaji migongo acha watu tunakwesha chadema hoyeeee jiunge na chama la ukweli
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Barrick Gold Mine sasa Africa Barrick Gold weziiiiiii
     
Loading...