Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora kufa kuliko hivi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by God bell, Oct 2, 2011.

  1. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wana Jf ni kisa cha ajabu. Mahali nipokuwa nafanya kazi nilikutana na dada 1 nikampenda, akanipenda nikawa naishi nae tukaendelea kufanya kazi. Mapenzi yakakolea nikazaa nae mtoto1 huku tukiwa tunaendelea na kazi. Cku 1 akaniambia anataka akasome kozi flani ili abadilishe kazi apate yenye maslahi kidogo. Nikamkubalia akaacha kazi akaenda kozi ya mwaka 1 akamaliza, shule alokuwa anasoma ilikuwa karibu na nyumban hivyo ckupata shida. akapata kazi World vision maslahi yakaanza kuwa mazir. Baada ya mda nikahamishwa kikaz nikawa nakuja nyumban baada ya mwez1. Tukaona tusiendelee kuishi kikapera bora twenda kwa wazazi ili tufunge ndoa. Wazaz wakatukubalia tukaanza mipango ya kufunga ndoa. Kazin kule nikaomba mchango nikapewa. Tukiwa kwenye process cku 1 cm yangu ikaita mtu akaniambia 'uctake kujua mm ni nani ila nakutaarifu tu kuwa mke wako ndo kaingizwa gest sasa hivi. Nikamjibu acha ujinga huo ni wivu.' wakati huo tayari tumeshaweka mambo sawa nikimaanisha, kitchen party tayari, send off tayari. Zikiwa zimebaki wiki 2 yule mtu akanipigia tena ananiambia 'njoo nyumbani ukashuhudie mke wako anavyofanywa'. Nikaondoka kimya kimya nikaenda nyumbani. Ckumwambia mke wangu chochote zaid ya kupanga mambo yetu ya ndoa itakavyokuwa cku hyo. Nakumbuka ilikuwa saa 12 mchana kesho yake nikiwa nikiwa nyumbani nikijua mke wangu yuko kazini yule mtu akanipigia akaniambia cku zote ulikuwa uhamini, sasa njoo gest flani ujionee mwenyewe. Nikaenda kufika pale nikambipu yule jamaa akajitokeza kumbe ni mtu na mfaham tunakaa nae mtaa1. Akaniambia 'nilishindwa kuvumilia hiki kitu sasa kaa hapa ujionee mwenye'. Maskini mke wangu namuona anatokea gest na njemba kubwa nisilolifaham. Nikamjibu jamaa 'asante kwa msaada wako' nikaondoka nikamchukua mtoto wangu nikampeleka kwa ndugu yangu nikamweleza yaliyonikuta nikaa huko kama masaa 4 nikiwa nimechanganyikiwa nalia tu. Kurudi nyumbani nikakuta ameshabeba nguo zake amekimbia. Nikakatiza kila kitu, hakuna haruc tena. Nakaziomba zile kamati za maandaliz ya haruc kurudisha michango ya watu. Ha nilipo ni mgonjwa wa kulazwa.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Pole ndg.
    Kwanza kabisa mshukuru mungu kwa kumuumbua huyo mnafiki kabla ya ndoa kwani angekusumbua sana.
    Pole sana.
     
  3. lester

    lester Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 25
    Mungu alikuonyesha kabla ya ndoa hebu kamuangalie na huyo mtoto DNA may be kakaubambikia
     
  4. Keyshia

    Keyshia Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Pole sana imenisikitisha sana, Usikate tamaa Yuko wako ulopangiwa na mungu na atakuja tu na utasahau hayo yote! Pole sana!
     
  5. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Asante ndgu. Ndugu zake, wazazi wake wameona aibu hata kunipigia cm wameshindwa kwani alikokimbilia hajulikani manake baada ya tukio tu niwapa taarifa hadi nao wakachanganyikiwa kwan ilikuwa ni cku chache tu baada ya kulipa mahari.
     
  6. m

    mareche JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi yana taka moyo mkuu mshukuru mungu kwanza kwa kukuonyesha mapema
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    You're so lucky bro. Kuna wengi bado hawajapata bahati ya kufahamu uhalisia wa wapenzi wao. Sahau na anza upya.
    God bless you
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Do you still wanna know why i didnt get married?
    OTIS.
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pia kacxheki DNA inawezekana mtoto sio wako man pia pole sana kwa yote
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    pole sana kaka....sasa fundisho hapa na kwa wengini ni kwamba wanandoa/wachumba kuishi mbali mbali ni kujidanganya na kukaribisha majaribuni tuu!!!
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe si bora ujamuoa ungekuwa umemuoa ungekufa kabisa ila pole sana mkuu..
     
  12. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,264
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    huu ushauri utaleta hasara kwa mtoto acha tu mlee dogo coz shetani ni mama yake sio dogo.
     
  13. B

    Bryson Mbeula Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole sana bro!thats why i find maself confused when i thnk abt marriage!
     
  14. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lakini ndugu tutaacha kufanya kazi mbali tukitafuta maisha kwa ajili ya mwanamke mpumbavu anaebomoa nyumba yake mwenyewe? Kwani alishindwa nn kuvumilia kama wanawake wengine ambao waume zao wako mbali na nyumbani jamani?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,491
    Trophy Points: 280
    hiyo lugha ya' mkeo anavyofanywa'

    ni mtu mzima so nafikiri 'amefanya'
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu vumilia na ujue mungu alikuonyesha kabla vinginevyo usikute ungemdhuru huyo kiumbe pindi mngekuwa mmeshaoana
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mahusiano ni mabishano na ndoa ndoano
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu kuna wakati mwanamke hata akiwa mtu mzima ni kama 'unafanywa'.....lol!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,491
    Trophy Points: 280
    wewe ni jinsia gani aisee????/
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ila mkuu usinichekesha, yaani unaona maisha yako hayana maana mpaka umefika mahali unaona bora ufe, mbona sikuelewi! Na huyo mwanamke sio rahisi tena kuolewa maeneo ya karibu na unakoishi. Muoaji atapopata taarifa zake ni lazima atakimbia kwa kasi ya Usain Bolt!
     
Loading...