Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bora Investors waende Rwanda, Uganda,Mozambique na Kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by threadcritic, Jul 18, 2011.

  1. t

    threadcritic Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua watu watakuja hapa kusema kuwa hatuna uzalendo lakini ukweli lazima usemwe.

    Last week viwanda 6 vimefungwa Keko kwa sababu hakuna umeme...hivyo waajiriwa wamekuwa laid off, hivyo hawatoweza kuwalisha familia zao na pia hawatoweza kuwasomesha watoto wao...na hawa ni watu wa kipato cha chini.

    Sasa hivi hapa Dar even the middle class are feeling the pinch kwani dizeli ya jenereta zao imepanda na as I write leo ni siku ya 3 hatuna umeme kwetu na sitoshangaa tukakosa na kesho pia

    Rais kila kukicha na jamaa wa TIC wanaongeza bajeti za kwenda nje kutafuta wawekezaji lakini its about time tukaambiana ukweli.

    Hakuna mwezekazaji atakaye kuja kuinvest kwenye nchi ambayo tuna PLAY POLITICS kwenye mambo ya uchumi. Kila kitu tunafanya siasa.

    Kuna wawekezaji kwenye sekta mabali mbali wanataka kuja hapa na wengine nijuavyo washakuja na binafsi najua wawili watatu ambao wako kwenye stages za awali za kutaka kufungua viwanda vyao hapa. I regret kuwa nitawaambia wawende zao Rwanda au Msumbiji ambako hakuna upuuzi huu tunaoendekeza hapa.

    Wanasiasa na viongozi wetu wako deluded kuwa all will be fine lakini ukweli unabaki pale pale kuwa at some point watu wataingia mtaani kwani trigger point ni hii.

    Tumengangania kuwa eti ROSTAM na LOWASA waondoke lakini ukweli ni kuwa the entire Cabinet has to resign na haitodhuru nchi ikawa chini ya wanajeshi for sometime...afterall naona utawala wa kiraia hauna maslahi kwetu.

    Kesho asubuhi nakutana na hawa wa Jerumani na nitawaambia kuwa waende Rwanda au Uganda na kiwanda chao sisi bado hatuko serious.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    There is no conducive environment in tanzania for any investment!investors dont dare to come in tanzania, u will regret
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Napata shida sana na hizi endless trips za viongozi wakuu wa nchi kutafuta wawekezeji! Biashara bila umeme?
     
  4. s

    speechwriter Senior Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sawa tunashida lakini mbona uzalendo unakushinda?

    wewe unataka umeme kwa ajili ya internet tuu? Mbona huwafikiriii walioko vijijini ambao hawajui maana ya huo umeme kuwepo?
     
  5. A

    AbasMzeEgyptian JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 60
    tobaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wataenda Nchi hizo lakini aim yao ni Tanganyika... Tanganyika kuna Diamond, Gold, Uranium, Coal, Iron, Coltan(madini ya kutengeneza cellphone-very rare), Chromite(very rare minerals to make TV's) Lots of GAS, OIL, Huge available Arable Land & Nyerere's PEACE.

    Only in Tanganyika... so they will find their way ... Uganda, Kenya, Rwanda, Burundi, Z'Bar nothing like Tanganyika!!!
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Mkuu tatizo ni kuwa unaweza kuendesha kiwanda bila umeme?
     
  8. s

    speechwriter Senior Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwani hizi nchi zingine hazina mgao wa umeme?
     
  9. s

    speechwriter Senior Member

    #9
    Mar 16, 2016
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ,,,,,,,,,,,,.
     
  10. Shindu Namwaka

    Shindu Namwaka JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2016
    Joined: Sep 22, 2014
    Messages: 3,158
    Likes Received: 1,487
    Trophy Points: 280
    Majanga
     
Loading...