Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bora hawa wajanja wameficha!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    jamani mngempa hata kikwete hii mbinu ya kuficha fgre aibu zisiwadondokee familia nzima hata kuficha hivi wameshindwa??[​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    unaetoa unaushusha mkono usawa wa fgr na anaepokea anaweka ulalo sawa na maandishi hii babukubwa
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahahah.... watu humu ndani wachokozi sana!
     
Loading...